Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

enzi hizo JKT....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Mar 27, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa tuliobahatika kuhenya JKT enzi hizo,embu tujikumbushe top ten za disco la enzi hizo. Naanza:
    Kule kwa chinova,
    kule kule,
    kule kwa chinoova,
    tunasonga na kuzimbabwe,
    masika na toye,toyela
    toye,toya na kuzimbabwe,
    mama na babaeee,tunasonga na kuzimbabwe.
    Jamani ongezeni mistari hapa na pia angusheni na ma singo mengine yaliyovuma JKT enzi hizo !
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wacha niwe msikilizaji manake hayanihusu!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hujambo sweetie?
    Za masiku?
    Ninyi ndo mlikuwa wajongomeaji!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijambo B', mie nimemaliza wakati baba wa Taifa kesha rip so sijayakuta hayo mambo ya jkt, niliambiwa zamani watu walipelekwa kwa lazima wakimaliza O au A level ni kweli?
     
  5. S

    Skype JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili dudu linaloitwa JKT silipendi! Nashukuru wakati namaliza elim ya upili hili dude halikua lazma vinginevyo ningeteseka sana.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa sheria ukimaliza form six au kozi yoyote sharti ukahenye JKT.Ukuruta (mafunzo ya awali) ilikuwa si mchezo,wote ni bukta na t shirt kwa kwenda amini.Tulikuwa tunachoka kiasi kwamba mnalala msichana hapa mvulana hapa wa hamgusani.Ukishazoea ilikuwa inakuwa big fun maana mnavumbua mbinu kali sana za survival,ukichanganya na ujana,those days!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hayakuwa mateso kihivyo,mwanzoni sawa shauri ya uraia lakini maafande wakisha kufanya uwe askari unakuwa ok.Nakumbuka best day jkt ilikuwa siku ya kwenda range,mnakwenda kufundishwa kupiga risasi live,kijana unangurumisha SMG!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Mimi mwaka 1981 nilipangiwa Oljoro....nilikuwa C coy
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ufafanuzi japo bado sijavutiwa na huo mtindo ulotumika enzi hizo wa kuwalazmisha wahitim kupitia huko.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    lete ma song basi...chale koy chapa kazi chale koy chapa kazi...
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daaah, mie bado kuliona jua hapa...
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi kunipa hadithi kama hii ya kwako kuwa wanachoka mpaka inafika mahali hawatamaniani tena,...inaonekana ilikuwa raha sana lol.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli bana, bora waliuondoa asee!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Whaaaat? kumbe uko ka baby hivyo....
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakwambia kama huo utaratibu ungalikuwepo mpaka leo sijui ningalijificha wapi tu yaani nachukia kushurutishwa hakuna mfano.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ka baby hapana bana!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha, tungejificha wengi lol.
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli tena nakuapia, sipendi sipendi tena sipendi mtu kunishurutisha kujiunga na kikundi au kampuni flani bila ridhaa yangu.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie sipendi kabisa kufanya kazi ngumu yaani wangenipeleka kwa marungu...lol.
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Israel na Germany system hii ya vijana kwenda jeshini kwa mujibu wa sheria mpaka leo bado ipo,ina manufaa yake makubwa tu (for those countries which can afford it).
     
Loading...