Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo bwana, dah!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Aug 12, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    watoto wengi wa siku hizi hasa sehemu za mijini wana nafasi au uwezo wa kuangalia movies, televisheni majumbani mwao. lakini nakumbuka miaka kama ya 1990 wakati huo naishi CRDB maghorofani (au Kijitonyama hostel za UDsm kwa sasa) chance hizi tulikuwa tunazipata kwenye nyumba za watu wengine tena sanasana kuangalia movies tu, vituo vya tv binafsi hakuna wakati huo zaidi ya TV ZNZ tu. nakumbuka mida fulani ya mchana tukijua tu kwamba jamaa wanacheki muvi hiyo weekend, mtu tunatiririka baada ya kufunguliwa mlango. sometimes wanawakaushia wakiona mnazingua. basi hapo unaweza kukuta sebelu imejaa zaidi ya watu 10. sasa ole ako uwe umemzingua dogo ambaye kwao ndio huwa unakwenda kucheki movie, dogo atakwambia ''nosom bade'' akiwa na maana ''not so bad'' si unajua maneno ya kuokoteza kwenye movie, hutakanyaga ndani kwao, hata ukija na wenzako, wao wataingia wewe atakutosa mpaka ukubali yaishe. dah! hivi haya mambo ushawahi kukutana nayo enzi zako?
     
Loading...