Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo bana...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Jul 21, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Enzi za ma Ikarusi kumbakumba...

    Enzi hizo za Bahari beach hotel, Kunduchi beach hotel, Rungwe oceanic, Silversands hotel, Africana....daah those were the days.

    Nilikuwa napenda sana kwenda Africana kwa sababu walikuwaga wanafuga wanyama pori pale kwa mbele upande wa kushoto kwenye entrance. Basi siku moja mi na mdingi tukaenda pale. Mdingi alikuwa na mkutano. Basi mimi nikaenda zangu kuwacheki wanyama. Palikuwa na kila aina ya wanyama lakini mimi nilikuwa fascinated sana na simba. Ilikuwa mida ya saa kumi na mbili jioni.

    Out of nowhere yule simba dume akaunguruma bana....heheheheee ebana eeh....usiambiwe na mtu. Muungurumo wa simba dume kiboko. Manake ardhi ilirindima utadhani kulikuwa na tetemeko. Mimi sikujua kilichokuwa kinaendelea maana kama vile nilipoteza fahamu kiaina. Kwa kweli sitaisahau hiyo siku maana mpaka leo hii ile sauti bado naisikia.

    Oooh halafu mnakumbuka enzi zile wageni wakiwatembelea kutoka bushi mnawapeleka uwanja wa ndege kwenda kutembea...lol.....man oh man...we have come a long way....pia mnawapeleka bandarini kwenda kuangalia meli. Mimi nilikuwa lazima nivalie suruali yangu ya mchele mchele tulipokuwa tukienda uwanja wa ndege. Nilikuwa natooooka mwenyewe...lazima nipendeze.

    Enzi hizo tunaenda kuazima movie pale empire....mtaani ni watu wachache tu wenye vcr....basi jumapili lazima watoto wa jirani waje kuangalia movie....movie za kihindi...Disco Dancer...akina Mithun Chakraboty, Amitah Bachan, Govinda...Amjad Khan....

    Duh enzi hizo bana.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah kumbe wew mtoto wa kishua eennh??
    hongera sana bwana


    nimecheka ile mbaya lines zako manake ni mulemule sisi tulimpeleka anko ikulu kupiga picha alisimama km anaangalia wizara ya elimu then picha ikapigwa basi naskia alienda kuiweka sebleni apo peramiho basi kila atakayeingia lazima aonyeshwe ...unaona iyo???????apo dsm ikulu!!!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    mtoto wa kishua? what the hell does that even mean? haven't heard it in ages....geeeeeeez
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kama ilivyo sasa mtoto wa mjini nadhani ...mtoto wa kileo wa , kisasa...Born town
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enzi...............
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Alaaaaa watu tumezaliwa Ocean Road bana....mji twaujua huu....lol...natania tu...uwe umezaliwa Kolandoto..Somanda....KCMC....hakuna tofauti yoyote
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bariadi ndo nyumbani nini? (Mkoani Simiyu siku hizi).
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...huko mdio nyumbani. Somanda umeijuaje wewe? Au na wewe ni wa nyumbani?
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona hii stori iko hapa??:thinking::confused3: Nilidhan hapa ni mapenzi tu.:doh:
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nakumbuka beki tatu wetu tulienda kumpokea tazara pale wakati tunavuka mandela road aliniuliza swali moja la ajabu sana ..''kaka hivi hii barabara ndo inaelekea dar es salaamu eeh?''.ilibidi nimjibi NDIYO
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh nimecheka sana...
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wewe africana ulikuwa unaenda tazama wanyama,sisi tulikuwa tunaenda usiku tu kuselebuka GOGO discoteque
     
Loading...