Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi waume zipendeni Familia zenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbogela, Mar 12, 2010.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Djimon Honsou mwishoni mwa mwaka jana aliwaliza wajumbe wa mkutano wa kimataifa wa mabadiriko ya hali hewa huko Copenhagen katika hotuba yake juu ya mabadiriko ya hali hewa na hatari iliyopo juu ya dunia na viumbe viishivyo juu yake. Lakini kila nikimwangalia kwenye hizi clip naona anasomo kubwa sana kwenye mahusiano yetu na familia zetu, he shows deep love to his son and his family. Nimekuwa naiangalia hii sehemu mara kwa mara sichoki. Inakuwa kama ile story ya Mwanampotevu......
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=QRWve1dr2JI"]YouTube- Blood Diamond - You're not a bad boy[/ame]

    Alafu hasikii mapigo ya kitako cha bunduki usoni anazidi kutabika kwa ajili ya familia yake. Naomba siku moja tupate akina Kanumba/Ray/Johari/Uyowa atakayeweza kutugusa nyoyo kwenye screen kama Djimon
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=IpBEl92PW_o"]YouTube- Diamantes de Sangre - Blood Diamonds (Leo DiCaprio)[/ame]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana Mbogela ...
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imetulia msg send

    ila avatar yako bomba
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante, Lakini ngoja niitoe maana sivyo ndivyo nilivyo, mimi nina ndevu
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    11. Akasema, Mtu mmoja alikuwa na wana wawili;
    12. yule mdogo akamwambia babaye, Baba, nipe sehemu ya mali inayoniangukia. Akawagawia vitu vyake.
    13. Hata baada ya siku si nyingi, yule mdogo akakusanya vyote, akasafiri kwenda nchi ya mbali; akatapanya mali zake huko kwa maisha ya uasherati.
    14. Alipokuwa amekwisha tumia vyote, njaa kuu iliingia nchi ile, yeye naye akaanza kuhitaji.
    15. Akaenda akashikamana na mwenyeji mmoja wa nchi ile; naye alimpeleka shambani kwake kulisha nguruwe.
    16. Akawa akitamani kujishibisha kwa maganda waliyokula nguruwe, wala hapana mtu aliyempa kitu.
    17. Alipozingatia moyoni mwake, alisema, Ni watumishi wangapi wa baba yangu wanaokula chakula na kusaza, na mimi hapa ninakufa kwa njaa.
    18. Nitaondoka, nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia, Baba, nimekosa juu ya mbingu na mbele yako;
    19. sistahili kuitwa mwana wako tena; nifanye kama mmoja wa watumishi wako.
    20. Akaondoka, akaenda kwa babaye. Alipokuwa angali mbali, baba yake alimwona, akamwonea huruma, akaenda mbio akamwangukia shingoni, akambusu sana.
    21. Yule mwana akamwambia, Baba, nimekosa juu ya mbingu na mbele yako; sistahili kuitwa mwana wako tena.
    22. Lakini baba aliwaambia watumwa wake, Lileteni upesi vazi lililo bora, mkamvike; mtieni na pete kidoleni, na viatu miguuni;
    23. mleteni ndama yule aliyenona mkamchinje; nasi tule na kufurahi;
    24. kwa kuwa huyu mwanangu alikuwa amekufa, naye amefufuka; alikuwa amepotea, naye ameonekana. Wakaanza kushangilia.

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=koBRVXIaOzM"]YouTube- Words of Life KISUKUMA People/Language Movie Trailer[/ame]
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls usiitoe u look mwaaa
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni habari ya mwana mpotevu
     
  8. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndio nafananisha hayo maneno ya Djimon alliyomwambia mwanae alipokuwa anamwonyeshea siraha
    Dia!!!
    what are you doing!!!????
    dia!!!!
    my son,
    what are you doing doing!!!?
    my good boy playing soccer on school,
    your mother loves you so much, she waits by the fire making plantains and stew
    The COWS waits for you........ (hii sentensi ina maana kubwa sana)
    you are not a bad boy, I am you father who loves you, and you are going home with me and be my son AGAIN
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yes zimefanana kabisa du
     
  10. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mh Drphone pole one day yes utaibiwa ...taratibu....:)
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kuibiwa nini tena dada yangu
     
  13. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbogela [​IMG]
    Mbogela sio mwanamke
    [​IMG]
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukrani Mbogela.
    I see una ndevu? Si lakini za ukoo?
     
  15. M

    Mercy Clara Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mbogela
    Ujumbe umewafikis!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    eeh nakosa kitu hapa; ni vipi mapenzi katika familia yamefanya watoto wakashika silaha?
     
Loading...