Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi wanawake wa JF. . . . !!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 19, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi ukijua mwanaume anaekutongoza na amekuambia atakuoa,halafu pia ni bikra wa kiume,yaani hajawahi kugusa "box manyoya",je utakubali au utamuona kama mshamba na asiejua lolote?Jamani nataka kujua kama nitapata mwanamke au nipige jalamba kwanza na ushamba wangu huu. . . . . . . . . . . . !!Ni changamoto gani anakabiliana nazo mwanaume kama huyu?Hebu kuweni wazi bana. . . . . . . . . .
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah kawaida mwana muelewa atakuelewa tuu ila ujuwe ya wazi kuwa mwanzoni lazima watashuku hiyo statement yako ya kuwa virgin.....alafu y hujala bupa mpaka sasa?
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mmh kuna raha yake kuwa na mwanaume aliye na experience kwenye hayo mambo! Sasa mambo ya beginners...daah.. But either way taratibu atazoea..na pengine akaja kuwa mtaalam balaa..
    Ila unataka kusema wewe ni (wanaitaje vile "virgin" au?) Mh..
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna shaka polepole tutafika
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mhhhh hapo inategemea,Jamaa ni mtu wa mungu so ni sawa tu me naona ila mwanzoni kazi itakuwepo

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mijanajike ya humu yote imekubuhu. Kazi kwako.
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    AMINA: :A S kiss:
     
  10. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba Mungu wako akupe bikira mwenzio,, itakusaidia sana!!!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kama vile ambavyo wewe zomba ulivyokubuhu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eiyer nimependa sana swali lako ma lito bro. to me it doesn't make any difference as you have learn a lot from literatures. Ishu iko kwenye endurance tu something which you can make it perfect as you keep on practicing. Kwangu mimi ingesound safi zaid kama bikra +bikra au bikra ke+ experienced but nafikir pia haina effect kama ukimpata experienced ke ili kuweza kufunzana maana ya ishu yenyewe.

    ukweli ni kwamba kwa mwanaume kudo for the first time hata misuli tu ya miguu itakubana na waweza kukuta baada ya game moja wewe mgonjwa hoi so yawezekana kabisa kazi lengwa isifanikiwe kama ilivyotarajiwa.

    Ushauri kama bado usfanye mchezo wa matusi hadi upate wa kwako wandani mengine ni situational zaid.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mmeanza umbea,waone. . . . . !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Amyner mbona unashangaa?Hujawahi kukutana na mwanaume virgin?
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umeona Eiyer jinsi boss alivyokuwa sukununu? haya Kaunga aamshwe kwasababu gani? atupe majibu ya swali siyo kutupigia kelele za kuamsha watu wengine lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Utajibeba mwaJ,shauri yako.We piga debe tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So,i don't have to worry about this au siyo?
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Papizo na blackberry yako sijakusoma kabisa!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Umejuaje ndugu?Umeshalamba wangapi?
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wanasema eti bikra ya mwanamke imekua adimu kama mkojo wa kuku!
     
Loading...