Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi viongozi wa sasa mlio madarakani!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIBURUDISHO, Oct 14, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani watanzania wenzangu napata wakati mgumu sana ninapozisikiliza hotuba za hayati mwl.J.K.Nyerere.Mawazo yangu huenda mbali sana nakujikuta najawa na hasira ninavyoona nchi inavyopelekwa.Naongea nanyi viongozi mlio madarakani hivi ni nani kati yenu anaweza kusimama na kusema mimi ni msafi sijihusishi na vitendo vyovyote vibaya katika nafasi niliyonayo mliyonipa ya kuwaongoza.Na jiulize ni nani kati yenu ambaye ikitokea akatangulia mbele za haki machozi ya watanzania walio wengi watatiririkwa na machozi na kuwalilia kama ilivyo kwa mwl,kama si watu walio ndani ya familia tuu.Nawasilisha.
     
Loading...