Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi ccm tutegemee nini kutoka kwenu??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kabewa, Mar 12, 2011.

  1. Kabewa

    Kabewa Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wazee wakiwa french wakiwa wame mbonji
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    tegemea dhiki kuu ndani ya miaka hii 4 iliyobaki
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tegemea kusikia vituko kama hiki cha jana:

    Spika wa bunge kuitisha mkutano na waandishi wa habari, ajenda kubwa ikiwa ni kueleza tofauti kati ya Anna, Hanna na Anne.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata mwaka mmoja hawamalizi nguvu ya umma tunawapiga chini
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna wanawake wanaoweza kufanya mambo makubwa ila kwa huyu mama na pumba zeke mimi nimekata tamaa kabisa. Ataliingiza taifa katika dhiki moja kuu sana. Nilifikiri atakuwa taa katika giza, badala yake amekuwa mkandamizaji wa hata kile anchokiamini.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja kutufafanulia jina lake!!
     
Loading...