Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi CCM masilahi nisikilizeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Oct 12, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nchi hii, Tanzania, ni yetu wote bila kujali rangi, dini, kabila, itikadi, jinsia wala nini sijui.
    wote tunahaki ya kula, kufaudu na kufurahia mema yote aliyotukirimia Mwenye
    Mungu katika Mipaka yetu.

    Ni jukumu letu la kitaifa katika umoja wetu mkubwa sana tulio nao kuhakikisha kwamba
    kila mmoja wetu anaishi maisha ya raha na starehe katika namna na viwango vinavyompendeza
    Mwenyezi Mungu na sisi wenyewe katika umoja wetu.

    Katika kutimiza hili, ni wajibu wetu kuhakikisha kwamba tunakuwa na serikali imara
    inayoweza kusimamia mahitaji haya bila shaka wala mawaa, serikaili inayoweza kusimamia
    usalama wa mali,sisi wenyewe, shibe na furaha zetu dhidi ya maadui wowote kutoka nje
    na ndani ya mipaka yetu.

    CCM, ambacho ndio chama kinachounda serikali tunayotegemea isimamie mahitaji haya
    imeshindwa kutupatia mahitaji haya. miaka 50 baada ya uhuru ni watanzania wachache
    sana ambao hawafikii hata asilimia mbili ya kizazi chetu kilichopo hai leo ndio maisha
    yao yamefikia viwango hivi.

    Natambua kwamba binadamu wanakawaida ya kusahau matatizo yao yooote pale
    wanapopata shibe ya siku moja, ambacho ndio nachokiona kwenu wana CCM masilahi,
    ambao bila shaka, kama mmoja wenu alivyesema jana na mbunge wa mtela alivyosema
    uko Igunga, mko tayari kufa kuliko kuona CCM ikitoka Madarakani.

    Lakini naomba mfumbue macho yenu na kuangali matatizo yanayotukabili kama taifa,
    well, angalieni jinsi binamu zenu na bibi zenu huko vijijini wanavyoteseka, Mwita 25, angali
    jinsi ndugu zako nyamongo wanavyoteseka na kufa kwa njaa na maradhi ama yanayotibika
    ama yanayosambazwa kwa makusudi huku wakiwa wanazungukwa na madini yenye
    thamani kubwa hapa duniani. chonde chonde Jamani.

    Niko tayari kuungana na nyie katika kuhakikisha kwamba CHADEMA aichukui uongozi wa
    serikali mwaka 2015 lakini na nyie nawaomba tuungane kuhakikisha CCM inaondoka madarakani
    2015.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umejielewa wewe mwenyewe. Kumbe wewe ukishapewa ulaji tu hatutakuona kwenye harakati. Mchumia tumbo!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba nchi hii iuzwe na kila mtu apate chake. Halafu kila mtu atajua mahali pa kuishi. Maana dharau imezidi sana!!
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi tarehe yako ya kumuona daktari Mirembe haijafika?
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hivi wewe unapigania nini. au unajiburudisha.
     
Loading...