Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

environmental engineering....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NG'ADA, Sep 23, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidieni wadau nipate walau kibarua cha muda kuhusiana na mambo ya environment...nime graduate this year!!
     
  2. s

    soledad Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    subiria nasikia kuna mpango wa kuwa na environmental officers kila wilaya mwaka huu, hata mi nimemaliza hiyo hiyo kazi za mazingira ngumu hazipewi priority siasa tupu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nenda kafundshe shule za kata 2.
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu kafundishe 2 hiyo kazi ni faster vibaya lakini utasubiri sana street kupata kazi yako kutokana na ulichosoma.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama 2 wameshndwa kuwaajiri walimu,ndo ije kuwa hao maenvirmentalists!
     
Loading...