Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Entrepreneurship Forum

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Esther_M, Aug 4, 2011.

  1. E

    Esther_M Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Greetings,

    The attached is for those interested..

    BR
     

    Attached Files:

  2. babalao

    babalao Forum Spammer

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Why pay for an invitation to attend for a business opportunity meeting? Can you elaborate is it a training or an invitation to join your organizations business opportunity? we need your clarification.
     
  3. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Add below link link to give appropriate weight to your advert!
    The Next Millionaires
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mzee mbona wewe semina za pale rombo hotel waga unachaji? Tatizo ni kuchaji au nini? Kwani ndo wakwanza kuchaji hapa tanzania?
    Mbona watu kibao waha wanatoa kwenye magazet kama the guardian na huweka na ghalama za kongamano? Au huwa unashindwa kuwa pinga kwa sababu ni gazet?
    Mimi c oni tatizo hapa kwa kulipia hizo ghalama. Mimi naona labda unaona kwamba wanaingilia anga zako
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu hebu tupatie ratiba ya hii kitu. means Dar itakuwa lini, Arusha lini na Mwanza lini
     
  6. babalao

    babalao Forum Spammer

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo kuingilia anga mimi nilichokiona hii biashara ni sawa na biashara ya GNLD Tiashi na Forever living. Kwa taarifa yako wenzio huwa hawatozi kwenye mikutano yao kwa wale wapya wanaotaka kujiunga badala ya kulumbana na mimi ulipaswa kufafanua kama mkutano wako ni wa mafunzo au kutaka kuwaingiza watu kwenye ugavi? kama lengo ni kupata distributors kwa nini utoze pesa? hilo hujatueleza. Semina ya ujasiriamali Rombo ilikuwa free na kuna wana JF waliohudhuria na matangazo yangu yalikuwa yanaeleza kuwa semina ni free.
     
Loading...