Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

entrepreneur wanahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neinei, Aug 10, 2012.

  1. n

    neinei New Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari ya leo!
    N’s Group ni group inayohisika na ujazsiria mali pamoja na kutoa ushauri kwa wajasiria mali wadogo wadogo, na kuwasaidia kujikwamua katika hali ngumu ya maisha kwa kuwapa business ideas pamoja na channel za biashara zilizokwisha anzishwa Hivyo basi inatafuta entrepreneurs popote nchini.
    Sifa za entrepreneur ni awe mfanya biashara mwenye malengo makubwa yanayoweza kufikika
    Awe na plan nzuri ya biashara na kujiendeleza
    Awe committed na anachotakiwa kufanya
    Awe ni mtu wa kujituma na kujipangia kazi
    Awe ni mtu wa kuzingatia muda
    Kwa mawasiliano wasiliana nasi kwa email rjoseph433@gmail.com
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ofisi zenu zipo wapi?
     
  3. n

    neinei New Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. M

    Mgengeli Senior Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtu mwenye mpango wa kufanya au kuanzisha biashara lakini hana mtaji mnamsaidiaje anaweza kuja kuwaona?
     
Loading...