Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enough to create misunderstandings Tanzania terminal feverish toilet in the crude

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nemesis, Jun 2, 2010.

  1. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Line traversed many countries, has witnessed all kinds of airports around the world, both super-luxury, there are mini-simple type, however, gives the Arusha airport impressed. Arusha airport as a base camp COASTAL airline is undertaking Serengeti National Park, Mount Kilimanjaro, Zanzibar, Dar es Salaam's aviation hub.

    Unconsciously, into a European-style small house, it is hard to believe that this is the Arusha airport terminal, check-in also has simplified a lot, the author goes on a ticket to be a handwritten signature check on it, no boarding pass.

    Jamani nimepitia mitaa hii ya yahoo imenishangaza sana, jaribu kupitia uone airport zetu ambazo tayari tunataniwa kuwa ni kama vyoo. Binafsi sijataka kuamini kabisa NA NINAOMBA KUULIZA HIVI KWELI HII NDO AIRPORT YA ARUSHA?. Hivi kwanini KIA isitumike kuwa airport ya Arusha, Moshi na Manyara? Kuna haja gani ya vi-airport vya ajabu duniani kama hivi? Waiting longue (sorry banda) linaviti vya plastic vilivyopangwa kukwepa maji yanayovuja laghaula! I'm pissed off!



     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Arusha airport siyo International Airport. Ni airport ndogo inayohudumia safari za ndani na inatumiwa na videge vidogo (charter flights) zinazopeleka watalii kwenye mbuga za wanyama pamoja na private flights za ndani. KIA ipo na inatumika kutua nAa kurusha ndege kubwa zinazoleta/kutoa watalii na abiria wengine kutoka nje ya nchi pamoja na flights za ndani za ndege kubwa kama za Precision Air. Sasa tatizo liko wapi?
     
  3. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Today 05:42 PMRuge Opinion
    Re: Enough to create misunderstandings Tanzania terminal feverish toilet in the crude


    nchi hii hai endelei kwa sababu ya kuwepo watu kama nyinyi,yaani kial kitu ni ku take easy,yaani wewe ruge umesema tatizo liko wapi?yaani badala ya ku sema tu improve,wewe unasema inafaa tu.yaani arusha ni geneva of africa,and in my point of view,inahitaji a decent airport,as kujenga a huge international airport is out of dream in this bongo land,unless yesu afufuke tanzania.pls let us try to be greedy for development,siyo kila kitu sis ni kusema tatizo liko wapi ama kila kitu sisi ni kuridhika tu.lets be greedy guys,greedy for development,greedy to improve our lives.
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,557
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    ndege ngapi kubwa za kimataifa zinaingia arusha kwa siku??kuna KIA just few miles away,je ukijenga airport kubwa kama unavyosema KIA itafanyakazi gani??unajua airport kama heathrow inahudumia miji mingapi hapo UK?hio airport ya arusha iko hivyo kulingana na ndege zinazotua hapo,otherwise tubomoe KIA tujenge hapo arusha kitu ambacho ni upumbavu wa hali ya juu,maendeleo sio kuwa na airport nyingi ni kuwa na airport kulingana na idadi ya ndege/abiria.
     
Loading...