Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enough is enough

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwigulu Jisandu, Oct 27, 2010.

  1. M

    Mwigulu Jisandu Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wajua kwa serikari ya Kikwete milioni mia saba(700 million) zimetumika kutengenezea matundu 8 ya choo cha shule ya msingi? Na ni jumla ya shilingi Bilion 3.2 zimetumika kwa mradi huo kwa manispaa ya Bagamoyo? Ni jimbo la Bgamoyo atokapo kikwete, Alafu wanasimama vifua mbele wakisema elimu bure Tanzania haiwekani, ENOUGH IS ENOUGH

    Hebu watanzania wenzangu tuamke na tupende maendeleo ya kweli, lets try Slaa, i trust this man, He can make the true and positive changes, achaneni na hizi ahadi zisizotimilikika na mikataba inayofanikisha watu wachache wliojaa umimi na kutaka kuwakandamiza watanzaia ili wasiamke kwa kuelimika.ENOUGH IS ENOUGH

    Ikiwa enzi za mwalimu elimu bure iliwezekana nao wakasoma bure ila sasa wapo kwenye system hawataki wengine wajikomboe kwani watajua ukweli wa mambo..ENOUGH IS ENOUGH

    Jana eti alikuwa mbaya kwa kutumia madaraka vibaya tukamfukuza uongozi, leo eti ni yeye anfaa, nanukuu: yaliopita si ndwele tugange ya mbele....ENOUGH IS ENOUGH

    Hivi ni kweri hakuna watu wengine walioelimika na uwezo wa kufanya kazi aliokuwa anaifanya yeye?? au kama si kutumia zile fedha alizoiba ili kumfanya arudi tena madarakani aendelee kuiba ili arudishe na hizi anazo tumia leo.ENOUGH IS ENOUGH

    Hamka mtanzania mwenzangu, itumie vizuri kura yako, Ni mmoja aliotoa mstakabali na hatiba ya hawa mafidadi kwa kuwafirisi na kuwatoa madarakani kwa nini tusimjaribu yeye??ENOUGH IS ENOUGH

    Waliomba mara ya kwanza wakashindwa, eti walikuwa wanajifunza kazi, miaka mitano, tena anakuja kifua mbele nipeni kura zenu ili sasa nitumike ya kweli haya?????
    Ile ya mwanzo ambayo unatakiwa utumike vizuri ili wakurudishe kwenye awamu nyingine ameharibu, iweje hii ngwe ya lala salama ambayo hata ukitenda nini lazima uondoke hatafanya nini?ENOUGH IS ENOUGH

    Zinduka mtanzania,ENOUGH IS ENOUGH AND I REPEAT ENOUGH IS ENOUGH
     
  2. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa ni mahututi wa fikra na hawataki hata kujua ni kwanini wamefikisha taifa katika hali hii mbaya. Kama Jimbo lenyewe na 'rais' wa nchi ameshindwa kuutambua ufisadi mkubwa kiasi hicho katika jimbo lake mwenyewe, atawezaje kujua kinachoendelea katika level ya nchi (ambayo ni zaidi ya mara 20 ya eneo la jimbo lake??)

    Yeye aondoke tuu haraka awaachie watu wenye uwezo wa kuchambua na fikra sahihi za kimaendeleo kuanzia ngazi za chini vijijini, Majimbo, kitaifa na kimataifa.
    Dr Slaa hana wa kumlinganisha naye huko CCM. Slaa ndiye Rais wetu Mpya 2010 - 2015.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is not breaking news
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado siku chache mambo yote yatakaa sawa
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kazi tunayo no wonder wanataka wakae madarakanimilele ili mazambi yao yasiwe uncovered
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    I cannot AGREE MORE...................
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    I agree, but ......it being not breaking news............ARE WE TO LEAVE ASIDE THE CONTENT........?? Tatizo lenu mnatetea hata visivyo na maana simply because NI VYA KWENU
     
Loading...