Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enough is enough!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Jan 22, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Jamani imetosha, watz 2amue nani wakututawala, serikal gani isiyojali wala kuckiliza maon ya wananch wake. Wanachuo wanateseka na kuna eti bodi ya mkopo. Vijana popote tulipo tujipange tafadhali, nchi zote dunian zimepitia kwenye mgeuzi ya ukweli. Angalia France 1789, walifanya mageuzi na kuundoa utawala uliokuwa una gandamiza watu. Uingereza nao karne ya 17 vivyo hivyo. Na toka pale mabadiliko ya ukweli yalionekana. So people lets wake up. Tuna nia na uwezo, ukombozi wa kweli ni lazima Tanzania na ni jukumu letu watanzania wote. Lets start ply and plz.
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tafuta kichwa cha kuvutia siyo hiki
    mtu una hoja nzuri lakini unafumbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tu
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
     
Loading...