Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enough is Enough, IMETOSHA SASA Mkapa njoo utujibu WATANZANIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adolf Hitler, Mar 19, 2012.

  1. A

    Adolf Hitler Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kuendelea na mzaa wa kitoto kila siku, no! imetosha hatuwezi kuyaacha yakapita hivihivi. HAKIKA haya ni madai mazito.Naongelea tuhuma zinazomhusisha Benjamin William Mkapa na KIFO cha "MTETEZI WA WANYONGE" Mwl J.K. Nyerere, madai dhidi ya Mkapa si ya kupuuzwa ama la ni kutokana na uzito wake, anayeyatoa au mtiririko wa kimantiki na kimatukio ulio sambamba na madai hayo; Chukulia uzito wa hoja hii, hivi Kapteni Komba alitunga lini hizo nyimbo zake?

    Au alijua Nyerere atakufa?Je kwanini kasi ya kupora maliasili zetu iliongezeka baada ya kifo cha Nyerere? kwanini tusiamini aliuwawa na "makuwadi wa soko huria?"Je tuamini aliyoyasema Vicent Nyerere? je kwanini Nyerere "alilazimishwa " kupelekwa uingereza?Nyerere aliaga kwenda kupima afya uingereza lakini alienda kuacha roho yake huko! how comes?Je aliyekuwa daktari wa Nyerere prof David Mwakyusa ana siri gani?

    Je ni yeye alimwambia Mkapa atutangazie hali ya baba wa taifa? kuna nini hapa? Iwe isiwe, atake asitake BENJAMINI MKAPA yungali katikati ya mtanange huu, lazima atoke nyuma ya pazia na aje mbele atueleze ukweli ama la tuendelee kuamini Nyerere hakufa kwa mapenzi ya MUNGU.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nenda badilisha hiyo username yako ndio uje useme unachotaka kusema . Haraka sana fanya hivo.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Walituulia baba yetu.
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini nyerere
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda The Hague!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkapa alisema kuwa baba wa Taifa alimpa wosia kipindi alipoenda kumtembelea Hospital Pale St.Thomas "NAJUA NITAKUFA, WATANZANIA WATALIA SANA, ILA NITAWAOMBEA KWA MUNGU"
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Kikwete alisema,TUKIANZA KUSHTAKI MARAIS WASTAAFU,HAKUNA ATAKAYEKUBALI KUACHA MADARAKA!
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkapa anajua hi story na haya mambo si ya kuupuza kabisa!hizi tuhuma zilizagaa sana mwanzo baadae zikazimwa, Nyerere jr kaziibua tena, ni muda muafaka Mkapa ajibu kila tuhuma kuhusu mwalimu baba yetu wa taifa na mtetezi wa nchi na wanyonge!
     
  9. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ulimtetea Benja eti mwacheni apumzike alipoanza kurushiwa "maparanja" mara baada ya wewe kuingia madarakani! Unaona jinsi ilivyokuwa vema kuacha achambuliwe? kipindi hiki angekuwa tayari kanyooka! Unaona anachokuja nacho? Benja Toka hadharani useme yote!
     
Loading...