Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enjoy Big Brother Africa LIVE!!! through my channel online

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, May 8, 2012.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    OK bado niko katika marekebisho ya hapa na pale so narusha now mpaka saa kumi kama testing then ikiwa bomba kabisa muda huo wote, nitatoa schedule masaa yapi na yapi nitakuwa narusha LIVE!! bitrate sio kubwa so mnaweza angalia bila kuganda ganda open kupitia hapa:

    http://veetle.com/index.php/channel/view#4fa901d215ac4

    Nakaribisha maoni na mawazo yenu!
     
  2. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa mkuu
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wale wa proxy wanaweza kuwatch?
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    huwaga natamanigi sana kuwaga kama ww.
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Bado sijaona inayokubali na veetle zote zinagoma
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Guys nimezima now nitarusha kesho mornin mida kwanzia saa nne hivi mpaka jioni kama umeme utakuepo
     
  7. Ishina

    Ishina Senior Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kitu bado ipo kwenye majaribio?!
    Ikiwa sawa, fanya mpango Mkuu iwe 24/7, au kwa muda wote ambao umeme utakuwa unapatikana.
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ntajitahidi mkuu. Leo cjafanikiwa coz baadhi za nyenzo znatumika kwgne. But nkiwa narusha nitaweka annoucment. Kwa 24/7 haitawezekana but baadhi ya mida na wakat intresting pia
     
Loading...