Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

English tests

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzurisana, Apr 28, 2012.

  1. m

    mzurisana Senior Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefanya applications kibao za kusoma masters abroad , ila nyingi wanahitaji niwe nimefanya english test (IGCSE, IELTS, INTO, TOEFL, etc) bt na me cjawahi fanya hiyo kitu, naulizia wapi ninaweza kufanya hy test, especially km kn za online links ambazo mnaona ni valid, na cio longo longo, au vyuo gan mnadhani naweza pata, na huwa unasoma kwa mda gani mpk kufikia kufanya test au unaweza fanya test bila kusoma kabla, na how much wanalipaga, n.b. nimeogopa kugoogle coz naona naweza pata links za uongo nikapay online afu ikala kwangu, niliambiwa zinafanyika pia british council, je, british council wana branches mikoani au ni kwa dar peke yake?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    British embassy wanatoa.ila cjui gharama zake.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    British council posta zote hizo utafanya kwa sk 1
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Last time i cheked pale British Council kwa mitihani yao ilikuwa 300,000 na hiyo ilikuwa ni mwaka jana. na kwa nafasi kupata ni ngumu maana watu kibao wanafanya hiyo mitihani. kwa hiyo ujanja kuwahi ukishajua lini tena wataandikisha watu wapya.

    UDSM kitivo cha lugha pia wanatoa mitihani hiyo. quite cheap i would say less than half of British Council's fee. lakini pia ilikuwa 2011 inaweza kuwa imepanda bei kidogo.

    kwa mikoani nadhani ukienda kwenye public, reputable and reliable university/college utafanikiwa. lakini pia inategemea na ni mkoa upi upo.
     
  5. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa vyuo vya nje, hapo penye red kujisumbua tu. Wenyewee wanataka IELTS,TOEFL, GMAT nk
     
Loading...