Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

English Premiership: 2010-2011

Discussion in 'Sports' started by Abdulhalim, Aug 14, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nduguzanguni, wapenzi wa kabumbu..

    Karibu katika ukumbi wenu muupendao ikiwa leo tarehe 15 mwezi wa nane, mwaka 2010, ni siku ile ambapo twakata utepe wa hiki kinyang'anyiro cha ligi bora zaidi kwenye sayari hii kama sio kwenye galaxi tuliyomo.

    Basi wale wapenzi wenye mahaba na thread za vilabu sio mbaya mkichangia na huku, wajameni!!


    Ratiba ya ufunguzi ni kama ifuatavyo:

     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida ya thread za michezo, utabiri ni jadi, basi sina budi kusema ni wapi naweka shilingi yangu mapema.

    Mwaka huu au kwa hakika zaidi msimu huu, bila ubishi ubingwa utaondoshwa kule darajani, na kazi kubwa ya ushindani itabakia ktk timu za Manchester, yaani United na City, lakini mwisho wa siku nataraji Mashetani Wekundu wataibuka kidedea. Nafasi ya 3 itakuwa ngumu kutabiri kwa sasa, lakini Chelsea ipo mbele ya Liverpool, Arsenal, Spurs na Everton, natumai hawatajivunga.

    Natabiri kuwa na ligi ya msisimko mkali zaidi mwaka huu kuliko mwaka jana, na tuombeane uzima kwetu washabiki na wachezaji tuwaombee uzima na afya, haswa ikikumbwa hawa ndio wanatufanya tuwe na kitu cha kusimulia.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kwasababu mpira unadunda....Karata yangu nairusha kwenye Bwawa La Maini.

    Najua wengi wataniona kreze lakini ndio hivyo tena, kila mtu ana chembe chembe za Sheikh Yahya Hussein wake.

    Kwa kuanzia na kwa msisitizo ; Kesho Arsene Wenger anapelekewa kilio...........Go Liverpool Go!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bingwa,

    Unatabiri kuhusu mechi au ubingwa?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ubingwa mzee. Najua ntaonekana kreze lakini mpira unadunda na msimu huu lazima kombe litue Anfield!
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa tatizo sio kuenekana kreze.....ila tayari wewe ni kreze!
    Wachambuzi wengi wanaipa ze bluz nafasi ya kutetea kombe....
    Mi naina Man U ikiwa imebeba kombe lake hapo Mei 2011!:A S soccer:....Man U are going for # 19, remember?

    BTW: Msimamo wa ligi ni huu kwa sasa...

    1 Arsenal
    2 Aston Villa
    3 Birmingham
    4 Blackburn
    5 Blackpool
    6 Bolton
    7 Chelsea
    8 Everton
    9 Fulham
    10 Liverpool
    11 Man City
    12 Man Utd
    13 Newcastle
    14 Stoke
    15 Sunderland
    16 Tottenham
    17 West Brom
    18 West Ham
    19 Wigan
    20 Wolves

    Ze gunaz oyee...
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Spurs na City wapo uwanjani hivi sasa, mpambano mkali kwelikweli.

    Dk 14 bado 0:0
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Liverpool bado wanajipanga msimu huu..sioni uwezekano wa wao kuwa mabingwa.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hart with a string of A-game saves. duh ni noma.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hart anastahili kuwa kipa # 1 wa England.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh..Spurs wanatisha..
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....aaarrrggghh, nguvu ya sprite tu hao.
    yu wapi Shedafa?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    City hawa wachezaji iliowasajili sidhani kama wataiweza EPL, mhh..
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Spurs wazuri bana, acha kijiba cha roho..
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    aah ha ha,...
    mwaka huu nakuona tayari unashabikia Spurs!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtanange umefikia nusu, bado milango haitaki kufunguka. Lets wait for the 2nd half.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MIE mshabiki wa soka bana, sina timu EPL.
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Teams letter that begins with "W" are going to struggle this season and possibly three of them relegated (West Brom West Ham Wigan Wolves )
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona kumekucha n the wait is over.sawa sawa kabisa tutaendeleza jadi ya kutambiana kama kawaida.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu inasemekana Spurs wapo njiani kumsaini Gallas, hapo vipi?
     
Loading...