Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

English please! Kwa wataalamu wa kingereza- msaada

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Judgment, Nov 24, 2011.

  1. J

    Judgment Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kusaidiwa ufafanuzi baina ya maneno haya mawili :
    1. Repeat
    2. Again
    sijakurupuka ktk kayauliza nimeshayafanyia uchunguzi wa kina nakuta mwishoe ktk matumizi yanaleta tendo la kufanana mf. Ukimwambia mtu
    -Repeat drawing
    - Drawing again
    Tendo linakua la kufanana ndy kusema haya maneno ni kitu kimoja au?
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mh, hapo hata kama sio mtaalam wa hiyo lugha nadhani si sawa. Hiyo ngeli haijatulia.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Repeat=rudia
    Again=tena
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    repeat drawing- rudia kuchora
    draw again- chora kwa mara nyingine.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,679
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hayatofautiani sana kimaana ila yanatofautiana ktk nafasi yanapotakiwa kukaa..e.g before/after a noun,before/after a verb,with/without -to infinitive i.e to repeat it..to again it, hapa kikubwa ni positioning in a phrase.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kingo, Nyani ngabu, Mwita 25 & Rweye , wadau nawashukuruni kw benefit mlionipa, 2po pa1 naamini km mtu una'attend jamvini daily na ukaondoka na wigo mdg wa ufahamu ni umeyataka mwenyewe!
     
Loading...