Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

English course british council dar-naomba ushauri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimla, May 9, 2012.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Mimi nikijana nimemaliza form four na kingereza changu siyo kizuri.kunawatu wamenishauri nijiunge na kozi fupi za kiingereza pale british council.napenda kujua kama kunamtu anauzoefu na mafunzo ya hapo kama yaneweza kunisaidia kujua lugha hiyo kwa kuandika na kuongea ndani ya miezi mitatu kama mda wa kozi yao ilivyo.mwenye uzoefu naomba anipe ushauri.natanguliza shukrani.
     
Loading...