Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

England vs Spain under 21 European Championship

Discussion in 'Sports' started by Kalumbesa, Jun 12, 2011.

  1. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya wadau wa soka..ligi kuu ulaya zimekwisha lakini fursa ya kushuhudia kandanda safi na maridadi bado ipo..hii game inachezwa leo tarehe 12/06/2011 mishale ya saa tatu na dk 45 saa za tanzania..Itakuwa ni mechi kali hasa ikizingatiwa timu zote mbili zinaundwa na vijana waliochipukia wengi wao wakiwa wameshawika katika ligi kuu za ulaya..Kwa upande wa England wapo vijana hatari kama Daniel Sturridge(Chelsea),Jordan Henderson(Liverpool), Chriss Smalling(Man Utd),Phil Jones(Blackburn and Man U bound),Marc Albrighton(Aston Villa),Jack Rodwell(Everton),Connor Wickham(Ipswich Town) na kwa upande wa Spain kuna vijana hatari kama Bojan Krkic,Thiago Alcantaraz,Jefren Suarez(Barcelona), Juan Manuel Mata(Valencia), Javi Martinez(Athletic Bilbao), Diego Capel ( Sevilla) na Daniel Parejo( Getafe )...

    Kwa wale wadau wa soka maridadi..This is a game to watch !!
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kama kuna utata hapo kwa Bojan Krkic ni mhispania kweli.?
    Kuna dogo wa England anacheza Totenham ( Daniel Rose) yuko nondo ile mbaya. I predict: England 1:3 Spain.
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bojan Krkic ni Mhispania unaweza uka google ku confirm...Spain wamejaliwa kuwa na vipaji ndugu..Danel Rose kweli yumo sikumtaja maana sikudhamiria kuwataja wote nimewachukua wachache...Naona umemkumbuka kirahisi nalazimika kuhisi wewe ni gunners fan..Naomba nitofautiane na wewe I predict England 2 - Spain 1..
     
  4. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Half time results

    England 0 Spain 1
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Bojan wazazi wake ni kutoka Serbia but alikuwa anachezea timu ya vijana ya Spain,na Serbia wakawa wanataka wamchukue achezee timu ya wakubwa Spain ikabidi wampe uraia na akachaguliwa timu ya wakubwa ya Spain
     
  6. n

    nyundo Senior Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi matokeo?
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Danny Welbeck amesawazisha dakika ya 88

    Spain 1 England 1
    Full time
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Belo bado mpira haujaisha?
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Full time England 1 Spain 1
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Baba yake ni kutoka Serbia na aliwahi kutumika katika kuandaa timu za watoto za Barcelona, amezaliwa Catalonia na mama yake ni Mcatalani na ndo sababu kawa raia wa Spain sababu ya mama yake.
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ya kwa hiyo kiufupi anakuwa ni raia wa Spain by birth,though angeweza kuukana wa Spain akachezea Serbia..ila maisha yote yuko Spain as a result hana sababu ya kuwa M-serbia...Ila Spain wamesheheni vipaji jamani!!
     
Loading...