Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engineers Develop System that Uses Waste Heat for Cooling, Electricity Generation

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Jun 14, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi watu wanakuna vichwa sisi huku tuko busy na politicki.. waht can we do ? Anyway hatuwezi hata kushindwa kuwa mareporter wa habari nzuri za kiteknolojia. teh teh teh


    Haya jamaa wamegundua njia ya kutumia energy iliyokuwa inapotea kama joto. kwenye mitambo na magari.

    soma habari kamili @ DailyTech - Engineers Develop System that Uses Waste Heat for Cooling, Electricity Generation
     
Loading...