Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engineering Economics

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rufiji, Jul 26, 2012.

  1. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wale vijana wa Engineering mwaka wa nne, haya maswali yatawasaidia katika uchumi wa kiandisi...
     

    Attached Files:

  2. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Correction,kihandisi siyo kiandisi.Ni kosa kukosea hasa katika kuandika.Thanks for the desa
     
Loading...