Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engineer S. Manyanya:Wagoma kuuza mafuta kuhujumu maoni ya katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by R.B, Oct 10, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    ''wamilikiwa vituo vya mafuta sumbawanga , wamegoma kuhuza mafuta ili kuhujumu wananchi waichukie serikali yao ''

    unahujumu zoezi zima la mitihani ya kidato cha nne wakati wa usambazaji wa mitihani ; kwani ni vigumu kupata usafiri kwa wanafunzi ''Engineer stella manyanya''

    mpaka sasa wenye vituo vya mafuta wamegoma kuuza mafuta , hali ni mbaya
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ijulikane chanzo cha wao kugoma ni nini.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Huyu mama kuna wakati alikuwa anaitwa mpambanaji wa UFISADI, hebu tuone anavyopambana na huo ufisadi wa kuficha mafuta. RC analalamika, mwananchi analalamika je nani amsaidie mwenzie sasa??
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ni nchi ya ulalamishi hii, baba analalama, mama analalamika na watoto wanalalamika. Sijui tunaelekea wapi?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa mkoa toa mafuta yako ya akiba kuliko kulalamika
     
  6. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi mkuu wa Mkoa si ndiyo rais wa Mkoa, sasa kwanini asiwaite wauza mafuta wote na kuwapa kalama na karatasi waandike kwanini wamegoma kuuza mafuta? then awachukulie hatua za kisheria?
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Haya ndio matatizo yanayokuja kwa kuteua watu kuongoza pasipokuwa na uwezo wa kufanya hivyo; kama anashindwa kuwakabili wauza mafuta ataweza kuongoza mkoa kweli?
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    akili ndigo kuongoza akili kubwa
     
Loading...