Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ENGEN Mikocheni wauza mafuta Machafu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Watu, Jan 19, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tahadahari tahadhari

    Uchakachuaji wamafuta umerudi tena kwa kasi, watu wengi nikiwemo mimi mwenywe nimezimikiwa gari baada ya kujaza mafuta kituoni hapo!!!
     
  2. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mkuu ebu niambie gari yako imekuwaje na signs zilikuwa vipi maana niliweka wese hapo kwenye saa kumi na mbili leo na nimefika njia panda ya clouds naona kama gari ilikuwa imebadilika mlio na kuwa nzito flani.. Ebu tujuze mkuu..
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    You guys, gari kuzima inawezekana kuna matatizo mengi. Unless you are sure the reason is contaminated fuel, vinginevyo si vema ku speculate
     
  4. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mpaka sasa gari langu linasumbua yapata wiki. Niliweka mafuta ya laki 1 kituoni hapa na siku moja baadae gari langu likaanza kusumbua. Ni la petroli. Kama tetesi hizi zina ukweli wowote basi wameniharibia gari. Nifanyeje wakuu? Gari linajizima ovyo barabarani na linanitoa nishai, gari jipya tu
     
  5. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mkuu sidhani kama prob itakuwa ya gari, maana hii gari haina hata mwezi barabarani n ilipofika tu niliipiga full service.. Why today baada ya kuweka wese hapo. Nimeenda BP kuongeza mafuta zaidi kujaribu kupunguza concentration ya mchakachuo will it help??
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nilikuwa nafanya kazi zangu nikaona mmoja amelalamikia hii sehemu ya kuchukulia mafuta
    pengine imekuwa ikiaminika sana sana lakini mwenzangu ameongelea uchakachuaji wa mafuta mi nilikuwa mpenzi sana wa hiyo sheli ...siku nilijaza mafuta aikwenda mbali ikazima gari

    niakmwita fundi pale kwa mwl nyerere akasema mafuta yana maji ama yamechanganywa na kitu akasema mapaka ivutwe kesho tuifanyie kazi nikaita gari nyumban wakaja kuivuta walipotoa mafuta asbh yake ni aibu nikawasha rvr nikawapelekea ......kama uliskia hivi karibuni kuna uongozi umebadikishwa na si hivyo tu walifunga na shell under ultimate moja ya issue ni kuchanganya mafuta na jamaa alikuwa amlipi mhusika aliemkodishia kituo

    hii ninayoongea ya leo asbh saa nne dada mmoja kaja kunijazia jamani..upande wa kulia kuna mtu na pickup amejaza mafuta ya alfu hamsini ,, imeandikwa kabisa jamaa alipomaliza akasimama akamwita yule aliekuwa ananijazia akamwambia 40,000 kkumbuka ....jamani nilishindwa kuamini walipomaliza dada anaanza na s nikamuuliza kulikoni anakwamia 40,000 noana imeandikwa 50,000 akanijibu unataka kuongeza na wewe huku anaenda ...loh ..nikakoma nikaenda zangu kujaza full tank pale bp sheraton na kama nao wanapiga mi sijui

    ila hiki kituo kina kazi wahindi wamefundwa kujaza mafuta yataa basi imekosa ubora kabisa
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Nikajiuliza nimejaza ya 10,000 mungu wangu si wameniwekea ya alfu 2
     
  8. Rocket

    Rocket Senior Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimepata same problem from Engen,hawa wahindi is a matter of time
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Mkuu tulia basi ufafanue kiundani tukuelewe, inawezekana ni hisia tu.
    Najaribu kufikiri kua gari imezima sababu ya kuwekewa mafuta yaliyochanganyika na upepo.
    Anyway, niña mobile Namba ya kuanzia mmiliki, manager mpaka Engen makao makuu, watakusaidia.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dawa kununua kwa kidumu tu, mi wameshanichosha hawa wapenda dezo.
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    He Jamani hata mimi nimepata the same problem. Jana nimeweka mafuta pale Engen Mikocheni kutoka tu hapo gari likwa kama nilishtukashituka hadi leo asubuhi.
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tumewasiliana na Engen, wameahidi kuingia JF kutoa ufafanuzi.

    Kifupi wanasema wamesimamisha uuzwaji wa mafuta ya petroli na wanajaribu kufuatilia usafi wa mafuta yao.
     
  13. E

    EngenMikocheni Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear All, we are very surprised with the reactions here.

    We have stopped immediate sell of petrol at our station and will investigate. As to the number people who feel that they got "upepo" - we have have a fully calibrated measuring can.

    You are welcome to come and see what our pumps deliver; we are immediately welcoming all those who feel their vehicles have a problem, to bring the vehicles at station. We will then perhaps also compare the 'tests' in your vehicle and what we have in the tank.

    Please note recently we had no petrol for 4 days, we had options to buy petrol from depots other than Engen, but we did NOT buy because we wanted to be sure of quality, until we got fuel from the Engen depot, as Engen depot we are required to buy fuel from Engen...we are not taking this lightly...we will check and revert shortly
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mkuu sijakusoma, hapo ndio umemaanisha nini?
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145



    Bila shaka mtakuwa mmewasoma wahusika hapo juu, kazi ni kwenu sasa.


     
  16. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hayo ni mafuta machafu! Hata mimi ilinitokea last week. Shida ilikuwa gari ikifika kwenye mwinuko mdogo tu inaishiwa nguvu hata ukilazimisha kukanyaga accelerator bado hupati mwendo na mara nyingine inazimika. Nikalipeleka kwa fundi, wakashusha tank la mafuta, wakakuta maji kibao. Tukamwaga yale mafuta na kuweka mengine, sasa gari iko bomba. Ushauri wa BURE; jitahidi kununua mafuta vituo vya mjini. sikwambii vituo gani kwani sitaki kuwatangazia biashara.
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,410
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kuna agency Zinajilipa hela Kibao Kwa Ajili ya Kufanya Kazi Hii! Nadhani Kwa aliyepata matatizo ni Bora akaenda kwa Wahusika!! Kuna TBS - Ubora, Kuna EWURA - Hawa nao wanyonga hela Kibao ila kwa kusema ukweli Sijui Hata Kazi Yao!! Pia Kuna hawa wa WEGHS AND MEASURES. Wako pala Ilala Boma!! Huu ni full Mkanganyiko kwani Hakuna Hata Mmoja anayejua Jukuma lake la Kumlinda Mlaji linaishia wapi!!!
     
  18. Javed

    Javed Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uliosema wamekuchafulia, naomba utueleze una "proof" gani that only mafuta ndiyo imekuharibia? Au unaongelea mashaka tu? Na kama je, kwanini usiwafuate hao wenye sheli uka claim? instead of kulalamika hapo!!
    guys pengine huyu hana hata gari... anaropoka tu... Au ni wivu wa watu wengine bcoz naona kama racisicm nyingi tu...
     
  19. W

    Wenger JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Nadhani lisemwalo lipo, wamejitokeza wengi walionunua mafuta hapo wanasema magari yao yalikuwa na matatizo ya kuzima dawa ni kutonunua mafuta kwenye hicho kituo.
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa nanunua Victoria Service station, nikiamini kuwa mmiliki wake ampokea Mungu hawezi kuwa na tamaa hizo, sijui kama najidanganya au ni kweli.
     
Loading...