Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engagement Ring

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Retreat, Feb 3, 2012.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau,

    Jamani ningependa kujua bei ya bete za uchumba kwa hapa bongo na pia zinapatikana wapi?

    Najua kuna watu watanisema kuwa nikatafute kwa Masonara sijui, haina shaka ila nataka mwanga ili nisizunguke sana.

    Nahitaji pete yenye kito cha Tanzanite.

    Any help jamani.

    Nataka kuchimbia soon!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du!
    Mimi nilioa zamani mno, kiasi kwa sasa duka hilo lishafungwa!
    Uliza kijana anaitwa The Finest, huyu yuko kwenye hatua za mwisho za ndoa!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nenda pale JM Mall Samora kuna duka mule ndani wanauza pete kuanzia laki mbili hadi milioni na kuendelea hela yako tu
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol:
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi shemeji....ile ndoa yako ya hivi kati hapa ilikuwa ya mkeka ile..?......navikumbuka vile visheti tulivyokula......vilikuwa vitamu sana.....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    For real. . . . ?
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukiwa na pesa basi chagua ya bei ya juu yaani ndio itaonyesha unamvalue

    sio uwe na pesa then unaenda kununua the cheapest
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol:...Lol... don't tell me you believe what PJ has said..
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    PJ alioa mtoto wa kisomali nini....lol..
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhm!!With people. . YOU NEVER KNOW.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ana kitu chake cha kinubi....wacha kabisa.....
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wengine tumeshazoeana saana hata kama hatufahamiani kwa sura, mkuu kumbe unandoa bwana si tukalibishane bwana duuu!
    duu naona kama umenionea kweli aaati, naona kama mshikaji wangu wa karibu saana kaninyima kadi! JF BWANA!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ntakeni radhi nyie vijana!...Msiudhalilishe umri wangu bana!...
    Tangu lini visheti na Konyagi vikakubaliana!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! Yaani wewe tena
    Lol...Henge mkuu huyu PJ huyu, aisee michakato hiyo bado banaa mkuu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu bana.....
     
  16. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    So you want to loose your freedom??????????????????????
     
  17. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha kwa kuwa ww bado upo upo eti teh!!
    mwache bana mwenzenu akaanze maisha mapya jaman mmh.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    zinaanzia laki mbili na nusu kwenda mbele
     
  19. R

    Retreat JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante PakaJimmy! Ngoja nimsome The Finest.
     
  20. R

    Retreat JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The Finest, hilo Duka laitwaje? Na je wanafungua jmosi? Maana mi ofisi ipo mitaa ya Mwenge hivyo Posta ni mpaka Jumamosi na Jumapili tu. Shukrani sana mkuu kwa info na Wish you the best towards your wedding.
     
Loading...