Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engagement...on the road to formalize it with Catherine

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Oct 28, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    engage.jpg
    Salaaam za Jumapili wakubwa,
    Nataka kuongelea hili suala la engagement party..proposing...kuvishwa pete ya uchumba!! (are they really the same??)

    Wiki jana nili attend sherehe moja ya 'engagement' and it was really boring (ama ndo inavyotakiwa iwe? kibongobongo).
    It was jus straight forward watu tumeitwa tumefika..mara MC anatangaza "kilichotuleta hapa ni kushuhudia tendo maalum kati ya ... na ..." mara katoa pete mfukoni kamvisha watu wakapiga makofi...drinks...drinks...drinks n more drinks...then watu wakasepa!


    Now enlighten me ninyi ambao mshapita huku, ndo engagement zinatakiwa kuwa hivyo kweli?
    I thought they were some kind of a surprise thing. Yani hata binti mwenyewe hajui kwamba hiyo siku anavishwa pete?
    Ama ni uzungu mwingi umenijaa kichwani?

    What hapenned to the, "Will you marry me?" and she is all like..Waaat! i never expected this..n ol dat!??
    engage2.jpg

    Nifahamisheni wakuu kwani niko kwenye mchakato wenye yakinifu wa kuhalalisha mahusiano yangu na bi Catherine nje ya jukwaa! Nilikuwa nafikiria a surprise event (msijali mtaalikwa) lakini hii ya kibongo imenishtua..

    Naombeni mawazo yenu hata nyie ambao bado hamjaoa/kuolewa walau mtakuwa mmeona sehemu ikifanyika.




    cc: babu Asprin, dada AshaDii, @erickb52, beibe nasty, Judgement, Ruttashobolwa, snowhite, SnowBall, The Boss, BAK, mtotowamjini, Viper, Eversmilin Gal, Baba V, charminglady, muuza ubuyu, manoah, Ciello Asprin, Mamndenyi, Pombekali, lara 1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    manoah ... sijielewi Mimi! Jioni nitatoa mchango mzuri, nisaidie ku muleta Ciello kwanza
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    siku hizi ni full maigizo

    utaita watu na kuandaa vinywaji halafu iwe surprise?

    angekataa jee mbele ya watu?
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nadhan ni the way unataka ww iwe, ila surprice ni nzuri mkiwa wawil kweny like mmekwenda dina then wasurprice mhusika
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh, ngoja makungwi waje! nipo hapa pembeni mejificha tu. . .
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mpango mzima, ulitaka iwe kama senema?
    Kwenye tamthilia kunakuwaga na director, producer, make-up artist, costume designer, location manager, technician, light manager, sound engineer, boom swinger, cast organiser, continuity superviser, floor manager, camera person na wengineo wa kumwaga.
    Eh, nimewasahau hao wanaopropoziana wenyewe.
    Hapa ni Tanganyika, na sio Hollywood, let us do it our fuc*ing way...
    Bravo waliochumbiana huko kwenu!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tatizo maigizo ni mengi mno böngo hii, ya kwako unaweza ukaifanya the way mtakavyoshauriana wewe na bi Catherine ,msirahau tu kunialika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    The Boss, ichukulie hivi!
    Ni dada mmefahamiana muda wa kutosha anajua una lengo la kumuoa na wewe umeshaongea naye mara kwa mara na una uhakika kuwa uki-propose hatokataa then u can just pick a date and make it a surprise event..ama!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ile inabidi iwe surprise....mi siamini eti kuita dj kualika watu na bibie nae anajua leo nachumbiwa hainogi, kuna wengine wanafanya surprise wakiwa wenyewe chumbani/hotelini au wengine wanafanya surprise mbele za watu, wazungu ndio washenzi anaweza kupropose barabarani au dukani mbele za wateja..:happy:
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    mhh wewe charminglady, u min hata za kuona hujawahi!??

    Sio zote ni za sinema bwana Mphamvu.
    Niliwahi kuorganize moja ya my university brother.
    Ilikuwa birthday ya dada. So mshkaji akawaalika marafiki za binti na marafiki zake in the name of "throwing a surprise birthday party"..so wote excpet jus five pipo tulio-organize ndo tulijua how it was gong to end!
    Mi nadhani inapendeza if u make it a memorable event bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    How did u propose to mama V?
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    kudos adui wangu wa baadaye..hahah!
    mi nadhani hiyo ndo inapendeza bana..apa nawaza tu ni idea gani ya surprise ndo itapendeza coz almost zote zimeshafanywa!!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    mimi uzungu nilishashindwa
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nina idea moja ya nguvu hiyo nitakusuggestia lakini inategemea na matokeo leo pale stamford bridge yatakuaje,:biggrin1: hiyo yaani ukimfanyia lazima mtoto achanganyikiwe :happy:
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naona umeshindwa kutoautisha baina ya "usasa" na "uzungu"

    Katika taratibu za Kizungu za zamani (ambazo zinaendelea kwenye taratibu za Kiarabu, Kihindi", engagement party zilikuwa zikifanyika kama hiyo uliyoiona. Hakuna sense of surprise ya aina yoyote. Mnafikia makubaliano kabla, hususan baina ya wazazi, kisha kunafanywa sherehe ya kutambulisha kwa jamii kama hivyo ilivyofanywa

    Usasa ndio mambo ya surprise,uzungu la hasha
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    ya kibongo ni ipi!??
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unamwambia nataka kukuoa
    baada ya kula ugali....haina mbwembwe kabisa
    akijibu sawa..baasi mnaenndelea na stori zingine
     
  18. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpenzi mi nataka tualike ukoo mzima hapo, mziki spika mia na misonsomolo ya nguvu.
     
  19. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sherehe watu, huo uzungu na masuprise mi hata siyataki. Nataka nijue mapemaaa nijiandae. Lol,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Mie sikubaliani na hayo mambo ya kuita watu kuvalishana pete. It aint romantic at all! You cant even kiss the surprise away, mppphheeewww!
    Mpeleke mahali, romantic ambapo atakumbuka for the rest of her life. Dinner, then traaaalaaa! Piga goti mwanawani, mvalishe pete. Kama ni elegant enough mashuhuda hupiga makofi bila kuombwa. Mhudumu anaweza kuwapiga picha.
     
Loading...