Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eng. Stella Manyanya atangaza vita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Nov 16, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa Wa Rukwa mh. Stella Manyanya ametangaza kuwashughulikia wale wote watakaoleta maandamano na vurugu hasa akiwalenga chadema ameyasema hayo wakati akichangia muswada Wa katiba.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahah katiba anapingana nayo haki yetu ya kuandamana
    anataka kutunyima miakili migando ndio hiiii
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwenye katiba tutaondoa vyeo double double atakuwa mwathirika wa kwanza.
     
  4. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa Chanjo
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo ni KOSA kubwa sana, ndiyo maana wengi wetu hatutaki kuona WABUNGE wanateuliwa kuwa WAKUU wa MIKOA. Huwezi kuwa mtunga sheria na msimamizi wakati huo huo.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Mkoa ni mwakilishi wa Serikali dhidi ya Wananchi.
    Mbunge ni Mwakilishi wa Wananchi dhidi ya Serikali.
    Sasa Mkuu wa Mkoa awe huyohuo M'bunge!!!!
    Hii kitu inachanganya kwa kweli
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mawazo thru" masaburi
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ama kweli hawa ndiyo waliokuwa wanajitangaza wapambanaji kumbe uozo mtupu! Anathibitisha madai kwamba wakuu wa wilaya na mikoa wamekua wanatumika kunyanyasa wapinzani.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpuuzr tu! Manyanya ndio nin? Bora angeitwa MANDIZI, MAVITUNGUU au MAEMBE!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona amepewa URC ili apunguze maneno naona ndo Kilango nae anachotaka!
     
  11. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachokoza nyuki... bora angekaa kimya.
     
  12. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutamfukuza kwa nyanya kama mwenzake wa Arusha. Kwanza ni PoPo.
     
  13. M

    Mbuyi Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    Stella Manyanya(Zamani mpiganaji wakati wa Richmond) sasa hivi katuacha, ila onyo langu kwake mambo haya anatakiwa ayaendee polepole, lazima ajue kila jambo lina sehemu yake na wakati wake, kwa ushauri wangu wa bure kwake ni kuwa, mule mjengoni ameingia kwa tiketi ya ubunge yaani mwakilishi wa wananchi(pamoja na kuwa amepitia Magamba) kwa serikali yake, sasa amejisahau, je ni kusema amelewa madaraka! au ndo tayari amekuwa 'brain washed'? Onyo kwake ni hili (Mwanzo 4:6-7), sema Amen.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii nchi ya ajabu sana na naona tunaelekea katika udikteta soon. Huyo mbunge simlaumu nadhani hajui asemalo ameshalewa madaraka. Nalaumu mfumo mzima wa nchi unaruhusu masuala hayo kuendelea. Inashangaza mtunga sheria ndio mtekelezaji sheria. Unakuta mbunge ndio mkuu wa mkoa. Mbunge ndio waziri . Mnadhani bunge litakuwa na uhuru kweli narudia tena Tanzania political system is system full of corrupt bureaucrat. Hakuna kitu hapo!
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atangaze vita na mume wake ili asije akawa SHOGA. Lakini vita na wananchi haiwezi, ataishia kujikuta amelala makaburini baada ya kucamerouniwa.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Muoneeni huruma huyu mama kwani bado anamuuguza mwanawe mlemavu wa miguu. Anastahili kupuliziwa, stress zimemzidi mno
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,686
    Likes Received: 4,391
    Trophy Points: 280
    Yaani kule kumejaaa kenge tupu sijui akili zao ziko wapi huko
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uuuuwwwwiiiiii hahahahahaha nchi ni yake peke yake?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    hahaha hizi comment, nimebaki kucheka. Hivi wanapitaga kweli kujua mitazamo ya wananchi!
     
  20. remon

    remon JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo lao wakisha pewa madaraka wanajisahau, ss anaanza kuongea pumba. tulimwamini sasa naona kaambukizwa pepo aliyenaye Pinda. afanyiwe maombi!!!!!>>
     
Loading...