Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eng. NSIANDE, SIASA INATUMIKA KWENYE MGAO WA UMEME??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpatanishi, Aug 20, 2011.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwako Eng. Nsiande.
    Pole na kazi.

    Binafsi napenda uniweke sawa jambo hili linalonitatiza.
    Ni muda mrefu sasa wananchi wa sehemu mbali mbali wanalalamika kwa mgao wa umeme.
    Wakazi wa Mwanza na Arusha wamekua wakilalamika sana kuwa wanapewa mgao mkali zaidi kwa kuwa tu wanaongozwa na wabunge wa upinzani. Na wa Dar kama Kawe na Ubungo nao ni hivyo hivyo.

    Wakati huohuo nikapata taarifa kuwa Tanga hawana kabisa mgao wa umeme. Mwanzoni sikuamini ila kwa likizo yangu ya mwaka huu nimeamua kuja Tanga na kweli nimedhibitisha kuwa hakuna mgao wa umeme, nipo huku kwa mwezi mmoja sasa, umeme haukatiki si mchana si usiku, nimetembea majimbo yote ya mkoa huu na wakazi wameniambia hawana mgao wa umeme tangu mwezi April.
    Je ni kweli kuwa Mkoa mzima wa Tanga hakuna mgao kutokana na kuongozwa majimbo yote nane na wabunge wote wa CCM??

    Je ni kweli kwamba mgao mkali umeme Mwanza, Arusha, Ubungo, Kawe n.k ni kutokana na wao kuongozwa na wabunge wa Chadema?!

    Niweke sawa Mkuu.
     
  2. majata

    majata JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Mjumbe, nasikitika umelidanganya jamvi, tanga kunamgao wa umeme kama kawa, labda sijui mwenzetu upo tanga ya wapi?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo Tanga na hakuna mgao kabisa.
     
  4. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sitaki nikubaliane na wewe moja kwa moja. mimi ninaishi ubungo ila muda mwingi wa mchana ninakuwa kibaruani ambapo generetor lipo, kwa hapa dar sehemu yenye mgao muda mrefu ni K/koo. ambapo mbunge wao ni Zungu. Tabora kuna mwenyekiti wa simba ambaye ni mwana magamba lakini waulize jamaa wanavyotaabika. Urambo kwa ndugu CCJ umeme wa mgao kama kawaida
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uyasemayo yana ukweli kwani jamaa zangu wengi wa maeneo ambako CDM wanaongoza kidogo mgao umekua mkali sana,mfano hapa Dodoma swala la mgao limeisha kabisa kwa hii ni hujuma kwa serikali kutokuwapatia wananchi haki sawa
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe uko ahera
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sasa logic ya kuanzisha thread na kumuelekezea member mmoja hapo iko wapi?????

    who is eng.nsiande kwenye maamuzi ya mgao wa umeme??????
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe utakuwa fisadi shirika gani hilo linatoa likizo ya zaidi ya mwezi mmoja. LA sivy umeongeza chumvi kutimiza malengo ya habari yako?
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Binafsi nilikuwa moshi na arusha mwezi wa saba. Kwa moshi kuna unafuu kidogo wanakata saa 1 asubuhi na kuwasha saa 1 usiku. Kimbembe kilikuwa arusha, wanakata saa 1 asubuhi na kuwasha saa 6 usiku!
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Tanga mjini, sema kingine, usidhan nakurupuka,nimepita wilayani tu hakuna mgao huko mkoani utatoka wapi, nimekaa wiki mbili Muheza, korogwe, Lushoto, Handeni na hakuna mgao.
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nimemuuliza mdau wa Tanesco so kama huelewi kaa kimya tu sio lazima uchangie.
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nimetoka Handeni jana, umeme una mgao kama kawaida. Tena hauna wakati maalum. Na nilikuwa Bwawani Hotel (Kigoda), bahati hapo kuna generator lakini linawashwa ikiwa hamna umeme usiku tu.
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu hebu kuwa mkweli,
    ninachosema hapa ni serious huku hakuna mgao acha kudanganya wanajamvi.
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    vijijini ambapo asimilia kubwa ya wananchi wake walichagua ccm je umeme hupo hata huo wa mgao ?? na pia lazima uangalie na upande wa pili
    wa shillingi kitendo cha ccm kuwanyima umeme kama ni kweli majimbo ya upinzani inasaidiaje kujenga mahusiano mema na wananchi hao kama siyo
    kuwatia hasira na kuzidisha chuki yao dhidi ya CCM.
     
  16. E

    Elai Senior Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge wa Iringa mjini ni mh. Msigwa kutoka CDM, lakini mgao wa umeme ni nafuu sana ukilinganisha na Mwanza na Arusha.
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This is misleading thread.
    Kinyesi, simply.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Rais wetu (wa Zanzibar) yuko very firm katika maamuzi yake - Mohammed Aboud
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkikubaliana kama tanga kuna au hakuna mgao nitarudi
     
Loading...