Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eng. Burton A. Bukuku.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Oct 14, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    nakubali sana huyu jamaa kwa michango yake humu JF, ila nikasikitika nilipogundua kuwa amebadili utambulisho wake kutoka 'WABEROYA' ambaye alikuwa maarufu kwa kuwa na misimamo inayoyumba hasa kuhusu siasa za wenye inji. Amekuwa nyoka wa zamani mwenye magamba mapya.
    Huu ni uchunguzi binafsi ambao hauna uhusiano na ule wa JB wa JF.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijui tuseme nini, wote wawili siwajui...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Mhm, humkumbuki waberoya, co-analyst wa siasa za bongo?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mi sio mchangiaji mzuri jukwaa la siasa. labda ndio maana?
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! kweli umefanya uchunguzi wa kina
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    nadhani yeye ndo alikokita kambi na id ya zamani, sijui sasa hv anaegama wapi.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    yeah, uchunguzi usio na shaka!
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waberoya yule jamaa anayejifanya anataka kuanza jarida lake??
    Kwanza mhandisi na siasa wapi na wapi??
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    uh, si unajua watu wengine basi tu wanataka umaarufu?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wabs is above average... And we are losing many great thinkers because of vitu kama hivi.

    Tukate issues sio kupekenyua watu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kitu gani kilichokushawishi hadi ukaamua kufanya huo utafiti wako?
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asee...bukuku kakwambia uiseme ID yake ya zamani?...au name calling siku hizi siio issue?
     
  13. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Prof Mwandosya-Waziri wa Maji, Dr. Shukuru Kawambwa-Waziri wa Elimu, Raila Amolo Odinga-Kenya PM, Mohammed Ahmedinejad-Rais wa Iran, Hugo Chavez-Rais wa Venezuela kwa uchache ni Wahandisi-WanaSiaSa, so hilo pekee haliwezi kuwa tatizo.
     
  14. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    napita tu
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Uchunguzi wako umechukua mda gani mpaka kupata hitimisho?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    kizungu shida blaza!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    no big, wanaposema nemkolingi hawana maana ya kurejea utambulisho wa mtu humu jamvini. ila ni kusema kwa mfano wewe bigirita ni mwajuma bint kazi faki. hlo ndo kosa.
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Herbert Hoover, the United States 31st President, studied mining engineering at Stanford University, graduated in 1895.

    Jimmy Carter, the 39th U.S. President , attended Georgia Tech and the United States Naval Academy, from which he graduated in 1946. Carter served in the Navy for 10 years as an engineer working with nuclear-powered submarines

    Man is by nature a political animal-Aristotle
     
  19. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Engineers make good leaders because they govern a country the way they would govern a steam engine using a closed circuit positive feedback loop.They listen to the people and act accordingly.
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    siasa na taaluma wapi na wapi? tena kuna wanasiasa ambao hawajasoma hadi kiwango cha kuitwa weledi wa chochote!
     
Loading...