Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enermies of the doctors

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, May 4, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ikumbukwe kuwa Dr Mponda na Dr Nkya walitangazwa kuwa maadui wa madaktari na jumuia ya madaktari, na leo wametupwa nje.
    Aibu kwao wote waliowakejeli madaktari wakati wa mgomo wa mwisho!
    Next goal attained, after Nyoni&Dr Mtasiwa were ousted!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    silence from doctors .... a bravery move behind sweeping of maladministration of bogus former Health minister and his nerdy assistant
     
  3. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila shaka na yale madai mengne ya Madaktari Mkulu anayafanyia kazi.
    Zile pesa za call kwa rate mpya zimeshaanza kufika kwenye halmashauri.
     
Loading...