Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo linauzwa Kibaha kwa Mathias Kidenge

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Abraham Moshi, Jul 20, 2012.

  1. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Eneo la hekari mbili linauzwa Kibaha kwa Mathias Kidenge njia ya kwenda Msangani kuna maji na umeme upo karibu, barabara inafika mpaka kwenye eneo. Lina miembe miwili, minazi mitano, michungwa miwili. Linapakana na kanisa Katoliki kigango cha Nyumbu kilomita 5 kutoka barabara ya Morogoro kuelekea msangani Bei 60,000,000/=




     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sijui macho yangu hayaoni vizuri hizo tarakimu, hebu andika hiyo bei kwa maneno labda ndio nitaamini dah!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kuna madini gani hapo?
     
  4. J

    Jichokuu Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh.............!
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ingawa kwenye kamera iliyookotwa umefanya vizuri lakini hapa umefanya mbaya.
     
  6. M

    Manundu Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ebu eleza vizuri unapita kwa mzee mkude?na je usiwe unauza shamba la meja!
     
  7. Abraham Moshi

    Abraham Moshi Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    0754 459 053 Chukua hizo namba za cmu upate Fully Details
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    eka 2 kwa mathias now days 60,000,000/=!!!!!!!!!!!! aiseeeee
     
  9. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu acha tamaa hilo eneo lako hata pale kwa Filbert Bay hupati kwa gharama hiyo, Juzi tu nimetoka kulipia eneo la zaidi ya hekari moja na nusu maeneo ya Jamaica kwa 10,000,000/= tu
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi hizi bei zinazowekwa huku watu wako serious au mnajiandikia tu? maana naona bei za ajabu ajabu zinazidi sasa!!!
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mitaa ya huko kunaonekana kama kuna wanga sana
     
Loading...