Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo linauzwa heka 8 madale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Aug 27, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    eneo linauzwa madale heka 8, lina hati ukinunua unapewa na hati ya kiwanja. Bei mil 64 Tshs.
    Kwa maelezo zaidi piga simu number 0755955385.
     
  2. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh, mkuu nikisikia hilo jina moyo unalipuka kwa hasira. Kuna ndugu yangu ana eneo kule alichukua mkopo bank akajenga huko ilikuwa weekend iliyopita ahamie ila huwez kuamin zile vurugu za juzo mjengo umevunjwa uko chini na yeye yuko lock up kwa kushirikik mkutano ambao inasemekana haukuwa halali.

    Kwa ufupi ni kwamba sina hamu na amdale!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    mkuu sijui lakini labda niseme kitu kimoja, watu wananunua maeneo toka kwa watu kumbe ni wavamizi. Hili eneo ninalouza ni kati ya maeneo yaliyokuwa yamevamiwa. Nilinunua hili eneo nikiwa masomoni nje ya nchi nikamweka mtu wa kulilinda ajabu narudi nakuta kalijimilikisha wakati nina hati ya eneo langu. njia za kidplomasia zkashindikana tukaungana watu wote tuliovamiwa maeneo yetu tukaenda mahakamani ndiyo wakaambiwa warudishe maeneo yetu.
    Mimi nashauri usinunue eneo bila kupewa hati au kwa mtu hivi hivi. Maeneo mengi watu wanakuwa wameyavamia
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Usiwe na presha wangu kwa hiyo bei,tulia utafuatwa hadi kwa 100 mill town hapo
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    mm nauza nfanye mambo mengne
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu ngoja nikutafute nadhani patanifaa kwa kilimo cha ndizi na kahawa

    ngoja ni kuu pm kabla rizi one ajaniwai
     
Loading...