Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo la tukio in detail

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kibunango, Feb 3, 2011.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Akami

    Akami Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuonyeshe ya bongo,,maandamano ya nchi nzima,wale waliochoka na hali mbaya ya umasikini,bei juu za vyakula,mishahara midogo,bei ya umeme juu,wakae wapi ili iwe rahisi ikulu kusikia kelele zao
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo kelele zao bado ni ndogo sana kimataifa!
     
Loading...