Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo la heka 2 linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kariba1, Oct 1, 2012.

  1. K

    Kariba1 Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamii! kuna eneo linauzwa lipo barabarani maeneo ya zinga. eneo lina ukubwa wa heka 2 linalofaa kwa makazi, kilimo au mifugo, huduma za maji na umeme zipo bei yake ni ml.16 tu kwa anayehitaji contact 0714104788 0714107215
     
  2. Majimoto

    Majimoto Senior Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Zinga iko wapi?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    itakua mbele ya bunju au boko au kerege!!!!
     
  4. K

    Kariba1 Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinga ipo wilaya ya bagamoyo baada ya kerege kama unaelekea bagamoyo mjini kutoka dar es salaam
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eneo hili sio la serikali kweli?
     
  6. K

    Kariba1 Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eneo siyo la serikali ni la mtu binafsi na eneo liko kwenye makazi ya watu ukitaka kuliona piga 0714104788
     
  7. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mkuu unaposema barabarani una maana Bagamoyo road au barabara za mtaa? Nimevutiwa na Tangazo lako
     
  8. K

    Kariba1 Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani eneo lipo mita kama 45 kutoka barabara ya bagamoyo na siyo barabara za mitaa
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kha!kwahiyo nikipiga nur hii tuu naliona kwenye screen ya simu right?
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hayo maeneo yana migogoro sana kua EPZ pale mhindi kachukua lote sisi tutabaki watazamaji tu...kila kitu kinamilikiwa na wageni dah
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kha!kwahiyo nikipiga nur hii tuu naliona kwenye screen ya simu right?
     
  12. K

    Kariba1 Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo eneo haliko kwenye maeneo ya mradi wa epz na halina mgogoro.
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    It seems like that!!
    Technology imekua siku hizi mkuu!!
     
Loading...