Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo la heka 15 linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 22, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eneo lipo sehemu nzuri linafikika kirahisi , na ndani ya kuna nyumba 2 zimejengwa eneo lipo kisarawe mkoani Pwani. bei ni Tsh. 100,000,000. kwa anayetaka tuwasiliane 0657 14 5555, 0755 099 291 na 0686 200117. kwa yoyote anayetaka shamba, au eneo la kujenga shule , chuo au kituo cha mafuta pia tuwasiliane
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbali na eneo hilo kuna maeneo mengi ya mashamba , vituo vya mafuta na shule au chuo, na yote yamepimwa na yapo sehemu sahihi kwa matumizi sahihi. pia kuna heka 110 kiruva na heka 247 bagamoyo maeneo yote yanafikika kiurahisi na umeme na maji vipo.
     
  3. G

    GTesha JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bei kubwa mpaka maogopa
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Miye nataka chalinze mzee sema eka bei gani? Kule karibu na kwa Kikwete
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unataka heka ngapi? na nilazima iwe jirani na Mheshimiwa Rais au sehemu yoyote pale chalinze?
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bei ipi ndugu, we sema ulitaka eneo gani na bajeti yako sikuzote bei inazungumzika, usiwe na nidhamu ya woga
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Upande wa kushoto kama unaenda Arusha, siyo lazima iwe karibu na pale. Idadi ya eka itategemea bei...
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nakumbuka tumeongea kwenye cm. hizo zinapatikana*
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijaongea na mtu kwenye simu kuhusu shamba huko.
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aridhi bado ipo, kwa anayetaka shamba , au sehemu ya kujenga nyumba au biashara tuwasiliane, pia kwa anayetaka kujenga shule au chuo , tuwasiliane. karibuni
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa mkuu, samahani basi tuwasiliane ili nikuoneshe wapi zipo hizo heka.Asante
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante, nielekeze and pia bei kwa eka ni sh ngapi?
     
  13. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli fedha hazina dhamani 100M kisarawe
     
Loading...