Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo la ekari tatu linauzwa madale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Oct 9, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Eneo hilo lipo katika mtaa wa kulangwa kata ya goba imepakana na madale lina ukubwa wa ekari (3)tatu.lipo karibu na barabara ya magari ya wazo hill to madale
    eneo linauzwa lote kwa ujumla hakati kwa ekari mojamoja. Bei ya jumla ni milion 45...maelewano yapo
    for more info:
    0655562132,
    0714812375,
    0784824832
    0784562131.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mkuu limepimwa hilo eneo?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata ungesema milioni mbili bado Madale sio salama ndo kila siku kuna migogoro ya ardhi huko
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo umesema wewe na utauziwaje kitu chenye mgogoro....fuata au nunua kisheria sio unatajiwa bei rahisi then unakimbilia kwenye makubaliano ya mdomo.... No no hatuendi hivyo.. Hapa mkuu serikali inakuwa involved. Kumbuka woga wako ndio umaskini wako
     
Loading...