Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo la biashara linauzwa lipo barabara ya morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 28, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eneo ni kubwa na linafaa kwa matumizi ya biashara kama garege, parking ya magari makubwa au kiwanda. lina ukubwa wa SQM 14,600. eneo lote limezungushiwa ukuta. ndani lina nyumba ya kisasa yenye vyumba 6 . huduma za umeme na maji zinapatika. lipo mbezi mwisho barabara ya morogoro. bei ni Tsh. 950,000,000/= mawasiliane
    +255 778 625039, na 657 145555.

    TOM 3.jpg TOM 5.jpg TOM 2.jpg TOM 1.jpg
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ndani kuna nyumba 2 kubwa imekamilika na ina vyumba 6 vya kulala kama unavyoweza ona pichani, na ndogo hinaendelea kujengwa. mnunuzi wa eneo anaweza acha hizo nyumba au akazibomoa
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]nyumba iliyondani ya huo ukuta ambayo ni ya kisasa na unaweza ona picha ya ndani ya nyumba hiii
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ok mkuu ngoja tuongee na washika dau!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo kweli kweli miaka si mingi iliyopita ulikuwa mtu uki taja shillingi 100.00 nicknamed masai watu wanakuogopa, baadae ikawa elfu, ikafuatiwa na laki, miaka ya hivi karibuni tumeambiwa laki si pesa, kumbe hata millioni inaanza kukosa umaarufu, sasa tunaongelea billioni, yaani ukisikia mtu kafisadi au kalipwa tenda ni mabillioni, hata nyumba ya kawaida sana isiyo ya gorofa na kiwanja chake ni biliioni? hii nchi inaenda wapi?? Kuna haja ya kuongeza maombi. Fikiria nchi kama UK pamoja na kwamba wao waliaanza haya maisha ya kisasa karne nyingi sana kabla ya sisi hatujaamka lakini noti kubwa ya pesa yao ni 50, tena hilo noti la 50 halipo kwenye mzunguko wa biashara za kila siku, noti kubwa la kwenye matumizi ya kawaida ni 20, sisi tuna manoti mpaka 10000 na bilioni ndo pato la kawaida la kufanyia biashara???? watanzania tumelogwa, nasema tena tunahitaji maombi
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona kumekaa kama bondeni,kuna usalama wakati wa mafuriko maeneo hayo?
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    vizuri kiongozi ongea nao nijulishe tufanye kazi, pia kuna heka tano pale visiga
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pesa yetu inashuka thamani kila siku. ndiyo maana watu wanauza kwenye usd lkn tungeweka bei kwenye us pia mngelalama. pia maaneo kama haya huwa ni maalum kwa kupaki magari makubwa ambayo bei zake pia ziko juu. pia usisahau kwamba jamaa wameinvest hapa . watanzania hatujalogwa ila wachache wenye mawazo kama yako ndiyo vichwa vyao vina walakini.
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora kichwa cha walakini kinachotambua mwanguko wa nchi kuliko vile vichwa visivyo jua kuwa vinaishi kwenye failed state.
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa mkuuu we una bei gani tukuuzie?
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa sqm 14,000 zilizozungushiwa fence na kuna nyumba ya kisasa iliyoisha na nyingine unfinished Mbezi ni sawa kabisa. Bei fair.
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bora wewe mkuu umetathimini na ukaona kuna uwiano . wengi humu wakiona bei wanakimbia mi nafikiri ni vizuri kukiona kitu kisha mukazungumza kuhusu bei. kuna wengine tuonawapeleka wanaonana na mmiliki na wanaafikiane pesa ilipe ndani ya miaka 3 . au jamaa wanakubaliana kwa mwanasheria na mnunuzi anatumia hati za nyumba kuombea mkopo benk. penye nia ipo njia
     
Loading...