Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo kubwa linauzwa lipo mabibo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mlisa, Jul 15, 2012.

  1. M

    Mlisa Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eneo kubwa linauzwa likiwa na nyumba ndani yake. Tulikuwa tunalitumia Kama yadi ya Magadi(lorry). Linauzwa million 450 but kunapungufu kidogo. Piga Simu 0712435316 kwa mazungumzo zaidi.
     
Loading...