Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo kubwa la Dar es Salaam kukosa maji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Mar 19, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RADIO ONE BREAKING NEWS: Bomba kubwa liletalo Maji Dar limepasuka eneo la Kerege Bagamoyo (ni Maji kutoka Mtambo wa Ruvu chini.) afisa uhusiano amedai itachukua siku 2 tu. kwa uzoefu wangu zoezi la kuunga bomba laweza kuchukua wiki 1 au zaidi.

    Baadhi ya Maeneo yatakayokosa maji ni BAGAMOYO,MAPINGA,KEREGE,BUNJU,BOKO,TEGETA,MBEZI BEACH,KUNDUCHI,MWENGE,SINZA,KIJITONYAMA,MIKOCHENI,MSASANI,OYSTERBAY,UPANGA,KARIAKOO,CITY CENTRE, MAGOMENI NA MWANANYAMALA.
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sema sina maji usiseme hatuna maji
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nani kasema hana maji?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    75% ya waswahili hawasomi kitu chochote chenye zaidi ya sentesi moja.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    atakuwa ana kisima huyo......ukonga to pugu
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namshangaa mimi yaani!
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    you are wrong my friend hapo katika red.

    Ingekuwa Ruvu juu sawa lakini Ruvu chini, Pinda mwenyewe atapanda kusimamia zoezi

     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    wengine tunatumia visima toka 1994 hatuna maji ya bomba...... Tutawauzia mnaotegemea ya dawasco..... Kaeni mkao wa kununua.........
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    itakuwa hivyo... Lakini mbona watu wenye Solar hawawi wakali TANESCO wanapotangaza Mgao?
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Labda enzi za Eddo si unakumbuka alivyomtoa nishai Mhandisi aliyekwenda na Suit site ila kwa Mtoto wa Mkulima sidhani...
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hakuna tofauti. Kwa kawaida huwa haijulikani siku Dar kukiwa na maji au hamna yote sawa tu maana misusuru ya kina mama na ndoo zao kichwani huwa haiishi Jan-Dec!
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi kwani Dar kuna maji ya bomba jamani?
     
  13. Mchana

    Mchana Senior Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani itabidi hii issue ishughulikiwe haraka kwani huku ndiko sisi wazito tunapokaa...............
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Itachukua mwezi mzima au zaidi, hii ni bongo
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hospital ya Muhimbili na Ocean Road nazo hazina maji hii ni hatari...
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sehemu ya Bomba lililokarabatiwa limepasuka tena...
    JOB TRUE TRUE...
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Live Radio1.....maji mpaka jumapili

    [​IMG]
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kaka! lakini hao kina Mama hawana pa kuchota maji... Hivi sasa Madumu ya Uhai yanauzika saaana!
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    75%???? Mkuu source wapi ya hiyo figure?
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii si habari mpya wala nini...

    Hii pesa wangehifadhi waje walipie tangazo siku ambayo sehemu kubwa ya Da watapata maji ili wakeshe wakijijazia vidumu vya uhai.
     
Loading...