Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo alipotema mate mwana-ubalozi limeanza kutengenezwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Congo, Dec 14, 2009.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Lile eneo la Ukonga Banana ambalo mwana-ubalozi wa Canada alimtemea trafiki mate lilianza kutengenezwa tangu Ijumaa (11.12.2009), siku moja tu baaba ya tukio. Sijui ni kwa sababu ya tukio hilo au ni matengenezo ya kawaida lakini panapotengenezwa ni pale kituoni Banana-ukonga tu (palipokuwa na tukio la kutemea mate). Maaskari pia wameongezwa sehemu ile. Sasa hivi foleni kubwa iliyokuwepo imepungua sana.
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya bongo bwana!!!!!!!!!!!!

    kumbe mate nayo yanasaidia kuzindua wanamtandao?????????!!!!!!!!!

    nafikiri mwakani baada ya uchaguzi muu, mate yatemwe kwa wingi sana na yaanze kutemwa mara moja!!!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mbavu zangu mwe!!! eh! eh!
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,269
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    ha ha ha labda wanadhani wanahabari wa Canada watakuja si unajua wabongo anapokuja mzungu?
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    USISAHAU KUWA YANATAKIWA KUTEMWA NA WAZUNGU! Ole wako wewe mbongo ukateme, utakiona cha mot na barabara wala haitengenezwi.Kama vipi tuwakodishe wazungu wengine wafanye hiyo hkazi ya kutemea mate trafiki.
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha mbavu sina!!
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    Du mkubwa naona tuteme tu ata sisi wabongo...
    kama ndo njia pekee ya kuleta mabadiliko!
     
  8. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kila mwaka kuwe na siku maalum ya kutema mate nchini ili wakubwa wazinduke
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa we Bambo!!! i

    itwe 'siku ya kuwatemea mate traffic nchini'

    kauli mbiu........
     
  10. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwi! kwi! kwi! kwi!... uuuuwiii..... Nimecheka sana!!
     
  11. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha .... hii lazima iwe line ya wiki (ingawa bado ni monday).

    Mbavu zangu zinauma kwa vicheko. Jamani wanajf mnastahili tuzo maalumu.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    solomon anza kufikiria kauli mbiu ya siku hiyo ....
     
  13. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilivyofungua tu JF na kusoma hii thread, nilifungua diary yangu na kuandika hii line - nadhani hata siku ya kutoa tuzo kwa wana JF itabidi iwe miongoni mwa kauli mbiu za tukio hilo.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kumbe mate ni dawa ya wazembe!!!

    ngoja nianze mazoi ya kutema mate japo yafike mita moja mbele. si unajua mate ya mlevi unatema kwa nguvu halafu yanaishia kifuani mwe!!!

    leteni kauli mbiu tuifanzie mazoezi
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    usiniambie!!! (am imaginning vile mtu amelewa anaswing afu anajitahidi kutema mate) LOL!!! kazi kweli kweli
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaaani duh....hawa ndo 'great thinkers at work'
     
  17. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kauli Mbiu inaweza kuchaguliwa kati ya hizi:
    1. Mate kwa maendeleo ya miundombinu
    2. Mate chachu ya maendeleo
    3. Mate dawa ya Wazembe

    Toeni mapendekezo mengine ili tuchague.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo 2 imekaa uzuri.....wanaweza kuoshwa mate watendaji wote wa hovyo hovyo; be it hospitali, secta ya elimu nk.
     
  19. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri tuunganishe ya kwanza na ya pili halafu tuongeze vkorombwezo kidogo. japo ni ndefu, lain ni comprehensive enough,napendekeza isomeke hivi:

    "mate: silaha muhimu ya wanamtandao katika kufanya maamuzi magumu ya kuharakisha maendeleo ya miundombinu bora pamoja na kuimarisha mahusiano ya kimataifa na nchi wahisani ili kuwinda misaada kisawasawa baada ya rasilimali zetu kuwaachia wachukuaji wanaoitwa wawekezaji"
     
  20. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah! jamani jamani yetu masikio lakini siamini ninachosoma hapa
     
Loading...