Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Endesha+Simu=Kifo =msemo hovyo kabisa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMESHO, Mar 24, 2012.

  1. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nimeshikitika kuona vibandiko hivi yva magari. endesha+simu=Kifo. nafahamu kwamba ajali zimetokea kwa matumizi ya simu wakati madereva wanaendesha. ila waliounda msemo huo nauchuklia kwamba ni matishio yasiyo na msingi. ambacho kingepaswa kufanyika ni kuwaeleza madereva nini cha kufanya badala ya kuwatishia. vipo vibandiko vizuri mfano: endesha kwa usalama. na vingine vingi ambavyo vinatoa mawazo chanya kwa madereva ambayo yanahimiza mabadiliko badala ya kuwatishia. au wadau manaonaje? huu ni mtazamo wangu binafsi
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lipo wapi?Lengo ni kuwa tahadharisha madereva wasiendesha wakiwa wanapiga simu!
     
  3. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana mnachekesha sana sasa hapo tatizo liko wapi unaambiwa ukweli unataka ubembelezwe kwa nini? Kwani ni uwongo watu wanakufa kweli na siyo hizo brabra unazozitaka wewe kuweni wataarabu kwa kuunga mkono juhudi za watu makini kupunguza ajali za kizembe hasa kwenu vijana ambao kwenu sheria ni kikwazo kila kitu mnaita haki za binadamu washawishi wajinga kama wewe muandamane hvyooooooooooooooooooooooooooooooooo utafikiri umelata kitu cha maana pole sana
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    baada ya kushikitika..pendekeza basi usemi sahihi kamanda:pizza:
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baadae watakuja na KUONGEA+KUENDESHA=KUZIMIA, ili mradi kuwatengenezea miradi trafiki
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wangesema, kuendesha huku ukizungumza kwenye simu ni chanzo cha ajali, nadhani walitaka watumie maneno machache kufikisha ujumbe, unfortunately ndo ikawa hivyo...wawie radhi mkuu
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni tatizo kwenye huo ujumbe
     
Loading...