Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Endelezeni kwenu- Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania, Apr 4, 2009.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nyie wana JF endelezeni kwenu na sio kujichimbia Ulaya na Dar tu kwi kwi kwi!!!!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asije akawa anajianda kutumia kauli hiyo kuanza kusukumia kila kitu kwao na kusahau kuwa yeye ni waziri Mkuu wa Tanzania
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mpita Njia,

    Cha kumuuliza ni yeye kafanya nini huko kabla ya kuwa PM? Kusema rahisi lakini kutenda kazi kweli.

    Mimi ni mwumini wa kusogeza maendeleo mpaka kule wilayani kwahiyo nakubaliana naye juu ya wito huu.

    Kule Rukwa wanasema ukitaka kurudi lazima upitie bagamoyo kwanza, vinginevyo mchana ni binadamu na usiku unakuwa punda mbeba mizigo. Ni ujinga tu uliozidi kikomo, wanatisha watu kwa uchawi mchwara ambao haupo!
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    [quote
    Mbunge wa Kwela Crisant Mzindakaya aliwaeleza wazawa wa mkoa huo kuwa wakifanya mchezo wageni watauvamia na kuwekeza miradi yao.
    [/quote]

    Hizi kelele za uzawa wa kimikoa ni hatari. Wao ''wakivamia'' Dar es Salaam ni sawa, kwao hawataki 'tuvamie''! Sielewi
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwanza waamie dodoma makao makuu ya nchi....
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dar haina wenyewe, ni yetu wote, huko mikoani ndiko kuna wenyewe. Neno uzawa naona linaanza kutumika vibaya. Mtanzania yoyote ana haki ya kuishi popote pale anapotaka.

    Sisi kule kwetu Kyela tunatimua Wakinga eti sio wazawa, ni ubaguzi mtupu!
     
  7. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dar ina wenyewe. Kilichofanya watu kuhamia dar ni kutafuta economic means. Na huko kwa mnakoita kwa wenyewe, watu wanashindwa kuhamia, kurudi au kujenga ni kwa sababu hakuna chachu za kuendesha engine za maendeleo. Zikiwepo basi watu watahamia na watajenga tu.

    Na kilicho sababisha sehemu nyingi kutokuwa na chachu za maendeleo ni kuanza kujenga ofisi za chama kwanza.
     
  8. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dar ina wenyewe. Kilichofanya watu kuhamia dar ni kutafuta economic means. Na huko kwa mnakoita kwa wenyewe, watu wanashindwa kuhamia, kurudi au kujenga ni kwa sababu hakuna chachu za kuendesha engine za maendeleo. Zikiwepo basi watu watahamia na watajenga tu.

    Na kilicho sababisha sehemu nyingi kutokuwa na chachu za maendeleo ni kuanza kujenga ofisi za chama kwanza.
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Apr 5, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yap, naona sasa viongozi wetu wanalewa... ni aibu kubwa kwa wazirri mkuu kuwaambia wananchi waendeleze makwao..ikwa namna yoyote ile itatafsirika vibaya sana..Sasa naanza kuamini pengine madaraka wengi wamechukua bila kuwa na sifa zinazostahili..
     
  10. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bob umeendeleza kwenu. Kwetu mi narudi kutambika na kupalilia makaburi tu.
     
  11. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi pinda ana nyumba huko rukwa???
     
Loading...