Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Endapo Ngeleja akijiuzuru, January Makamba apewe Uwaziri huo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Nov 20, 2011.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Baada ya ripoti ya Jairo kuwakilishwa jana na Jairo, Luhanjo kukaangwa vilivyo waziri mwenye dhamana ya wazara hiyo naye hakuachwa. Mh. Tundu Lissu na wengine wengi walimtaka waziri kulinda heshima yake kwa kujiuzuru mara moja pamoja na naibu wake.
    Lakini katika siku za hivi karibuni waziri Ngeleja amekuwa akimuona January Makamba kama mchawi wa kiti chake tokea alipopewa kuwa mwenyekiti ya kamati ya nishati kule bungeni kama sijakosea.
    Kutokana na hilo na kauli za January za mara kwa mara kumshutumu Ngeleja moja wapo aliyoitoa kwenye mdahalo wa jijini Dar kwamba "Ni bora kutokuwa waziri kuliko kuwa waziri ambaye ukiongea hauaminiki" ikiwa ni dongo la wazi kwa Ngeleja kwa nini nae ASIPEWE WIZARA HIYO TUONE JINSI ATAVYOONGOZA!
    Nawasilisha,
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Big no,
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naona anatamani sana hilo'anapenda sana ukubwa'hawa watu kama huyu watatuzidishia matatizo tu'mtoto wa nyani ni nyani tu
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo linajulikana toka mwanzo kwa kuwa kijana January ameufukuzia sana huo uwaziri na huenda akapewa, ila itakuwa imekula kwetu, kilaza + kilaza = kilaza[SUP]2[/SUP]
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fe Lady hebu nipe sababu za kukataa kwako, maana huyo dogo amekuwa akimuandama sana Ngeleja. Tuondoe kwamba yeye ni mtoto wa Makamba tumjadili kwa uwezo wake.
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hana jipya huyo makamba...ni sawa na bure tu hata akiingia hapo wizarani. kwanza yy n bach up ya akina rostam,kwa hiyo usite=gemee jipya zaidi ya porojo na ufisadi tu hao.
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Uwezo mdogo,hiyo wizara haihitaji ngwini kama JM,Anaongea mno,vitendo hakuna
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo January siyo kilaza hana uwezo wa kuongoza mkuu? Mbwembwe zote za kumchafua Ngeleja kumbe naye hana kitu?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kumwandama ngeleja haimaanishi kuwa basi wewe ndio unajua kuendesha hiyo wizara.cha muhimu ni ubunifu ambao sioni kama makamba anao zaidi ya kuona weak points za ngeleja tu.
     
  10. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mtu akipewa uongozi kwa kusema hivo tu, haina maana, kwani itamgarimu kama inavyomgarimu Mwakyembe, aliyepewa uongozi kwa 7bu ya riport ya richmond
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe dogo ni kundi la mafisadi akina Rostam, ni dhahiri kumbe anaweza kutuuza!!!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa Sheikh Yahya awe waziri wa umeme! Ee Mungu epusha mbali!
     
  13. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwingine? Mnataka kumpoteza tu kijana wa wa2, ndio itakuwa mwisho wa safari yake kisiasa akipewa wadhifa huo
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngeleja alianza January kamaliza. Ule waraka wa mwamvita ilikuwa kazi ya ngeleja riz1 pamoja na boss moja voda waliochoka na hawa wana makamba.sidhani jk anaweza kujiroga kumpa jm uwaziri ingawa anaufukuzia sana. Pengine asubirie serikali ya EL
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini kwa kuwa yeye ni mwenyekiti wa kamati ya nishati tayari atakuwa na historia ya wizara hiyo hivyo haitamghaimu sana. Unaonaje?
     
  16. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  17. U

    UNIQUE Senior Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiye aliyemsukia hiyo ajali maana wizara zote wanafanya hivyo hivyo. Lazima achukue mtaona
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu, inaweza kuwa ni nafasi yake endapo ata perfome na kinyume chake. Lakini nikubaliane nawe kama uwezo ni mdogo ndiyo utakuwa mwisho wake wa kisiasa.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini kabisa mchango wa JM upo katika suala la Ngeleja maana hakuanza jana kumuandama, tokea alipokabidhiwa rungu la kuwa mwenyekiti wa kamati ya nishati.
    Ni wazi alikuwa anautaka uwaziri, na hata baba yake kuna kipindi ilidaiwa eti amekasirishwa na uteuzi wa baraza la mawaziri kwa kuwa mwanae hakuwemo.
    Lakini hata hivyo kipindi kile JM hakuwa akifahamika sana, ngoja tuone baada ya watu kuanza kumjua JM sasa.
     
  20. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    wanasema Magufuli ni mchapakazi, apewe hii wizara tuone kasi yake may b tunaweza kusahau mgao..my opinion
     
Loading...