Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Endapo Mawaziri watagoma kujiudhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SokoroDar, Apr 23, 2012.

  1. S

    SokoroDar Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Mawaziri watagoma kujiudhuru pamoja na kasfa zote za ubadhirifu na matumizi mabaya ya madaraka ,je wananchi tuishie kupiga kelele tu au kuna hatua twaweza chukua achilia mbali sahihi 70 za wabunge ambazo bado ni process , hivi yaaani yaani hakuna kabisa yaani tunachoweza kufanya yaaani ...
     
  2. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yaani huo utakuwa ni ujinga wetu wananchi,
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wakatae mara ngapi? Tayari wamekataa kikubwa tujadili tùfanyeje kuhusu hawa majizi.
    Nijuzeñi huyu mkulima anafunga saa ngapi bùnge?
     
  4. n

    nyalubanja Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njia ya kwanza na mhimu ninguvu ya uma kuamua bilakukoma au wajiuzuru au iwekama TUNISIA kamanoma naiwenoma JE MPOTAYARI
     
  5. K

    Koffie JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee unaongea wakati uko huko unabeba maboksi, usitake kusakizia wenzako. rudini na nyie mlio nje mjiunge na wanaharakati si kupiga kelele kwenye mitandao. Ni kama mbwa anayebweka asiye na madhara
     
  6. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nani, Watz? Utaishia peke yako tu. Kuwatetea Watz is completely wastage of time. Watz wanadhani kwa porojo zao eti wataikomboa hii nchi. Hawajui kuwa much sacrifice is needed or else tutaishia ku-post threads humu mpaka mwisho wa Dunia!
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Iwapo mawaziri wa CCM WATAGOMA kujiuzulu dawa ni nguvu za wananchi kupitia viongozi wa vijiji. Tazama walivyofanya wananchi wa Same mgharibi
    ANGALIA HAPAhttp://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/255750-waziri-wa-mifugo-david-matayo-apigwa-marufuku-kutembelea-jimboni-kwake-same-magharibi-leo.html
     
  8. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kujiudhuru au kujiuzuru???,,,,,,,,,
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wananchi kuandamana nchi nzima kama walivyofanya ugiriki mpaka waziri mkuu akajiuzuru baada ya hali ya maisha kuwa ngumu
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Kwani we umeelewaje?
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa mawaziri wetu ndio wabunge wetu pia,wakione cha moto wanaporudi majimboni kwa kupokelewa kwa mvua ya mawe ili kuonesha hasira zetu dhidi yao.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mawaziri waachwe waendelee na shughuli zao na wizi wao, "huu ni upepo utapita tu" - JK
     
  13. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wasijiuzulu,halafu ndo tutaamini kuwa serikali hii haina mpango wa kuwatumikia wananchi ila "wateuke wachache tu" Hili liendelee kuhubiriwa miongoni mwa wananchi kwa nguvu zote ili kuelekea 2015 wote wawe wameelewa, CCM na serikali waendelee tu kuchemsha huku CDM wanatoa elimu ya uraia kwa kwenda mbele. Huu ni wakati wa M4C
     
  14. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    we unaonaje?
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kujiuzulu
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    so far hizo ni allegations, they're not yet proven, kimsingi kwa vile CAG report iko tayari na inaonyesha kuna ubadhirifu wa hela/mali za umma basi CPA or crime prosecution authority inabidi iingilie ianze kufanya kazi zake(investigation) na ikigundua kuna mtu anahatia then apelekwe mahakamani.

    Hatutaki watu wajiuzulu tunataka watu wafikishwe mahakamani ili iwe ni mfano kwa wengine kua ukiiba mali ya taifa utaenda jela its that simple really!!
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nipo tayariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. gody

    gody JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Haya ntakayosema hapa hayatofautiani na ya kwako na pia niliandika juz kama sio jana kweny thread nyingine! Ni hiivi
    Kuwa hii nchi ni kama frash au extenal memo zingne sasa yamejaa ma-virus kibao kila sku wana delete(kwa kujivua gamba) jaman nani alisema ma trojan yanaisha kwa kudelete, wakiona pple power inawasumbua wanaanza ku-scan na ma-ant -virus ambayo yapo ni not updated hiv kwel jaman!?
    Sasa ni bora ku-format tu kwa mgomo ili tuingize files upya!
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zomea zomea nayo inaweza kusaidia huku tukijipanga na zoezi la kuandamana hadi Ikulu
     
  20. g

    gwandi Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba ikitokea wamegoma kujizulu,dawa ni kuandamana nchi nzima,tuache kuongelea pembeni,tuonyeshe kwa vitendo.
     
Loading...