Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Endapo bunge linapindisha/linapotosha kanuni kwa makusudi wananchi tufanye nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, Feb 9, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni majibu jamani, hali ni mbaya sana bungeni. Hapa ndipo penye matumaini ya wanyonge na bado panatumika na watawala. Tuendelee kuvuta subira kweli?
     
  2. d

    damn JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    do we have the parliament? ccm ina wabunge wangapi na ni percentage ngapi ya wabunge wenye elimu inayoanzi angalau kiwango cha Advanced Diploma? hao STD seven na form four failures iliyowajaza huko kwa kuiba kura, unawaita wabunge? what do they know?
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    From what happened yesterday in the Bunge, huyu mama atashindwa ongoza Bunge, wabunge watachapana ngumi, na ninaona Tanzania yenye machafuko kabla ya 2015. What CCM is doing ni divide - rule among the authentic opposition vs. partly opposition parties.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama huna hoja bora ukae kimya, maana nijuavyo mimi cdm elimu si kigezo saana
     
Loading...