Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

encater

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ticha, May 28, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahitaji encater kwa ajiri ya materials ya kusoma mambo mbalimbali,
    kudaunload nimeshindwa,naomba mnisaidie
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    kama uko dar,kamuona jamaa anatengeneza computer pale sinza kijiweni karibu na Sasatel ,workshop yake inafuata baada ya ATM ya Barclays lakini mtayarishie hela ya soda
     
Loading...