Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enakuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 24, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Jamani ivi inakuaje,unakuta mwanaume mtanashati una mvuto,nadhifu,maridadi etc. But kila unapojaribu kumuaproach mdada fulani unajikuta una kula kibuti? Halafu,hivi kwanini siku hizi mapenz yamehamia mifukoni nikimaanisha pesa? Yan cku hz bwana wewe kama una gari yako nzur na vijisent kadhaa walah tena utakua na mwanamke yoyote utakaemtaka. Sasa inakuaje kuhusu msemo wa money cnt buy love?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Nachukia mnavyojazana ujinga hivyo!!!
    Unadhani kila mtu anaweweseka na vijisenti na kigari???Think again brotha!!
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    u didn get me ryt. I didn mean u cn get any woman with those stuffs but most of them wanadanganyika kirahis n dats what i meant. Sorry,but sie 2lio vyuoni 2naona jins gar zinavopishana ucku kuwachukua na kuwarudsha,wenyewe wameridhika
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    But yet you said ''unaweza kumpata mwanamke yeyote'' ????
    Haya tena....kwahiyo mtu akichukuliwa na gari basi ishakua tabu!!Unajuaje kwamba hakuanza mahusiano na huyo mtu kabla hajapata gari?
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushasema money cant buy love, umeona mkuu umejijibu mwenyewe, yaani hapo hapendwi mtu linapendwa pochi lake na kalift ka kila siku, nani anapenda kudandia daladala, akishampata wake wa moyo anateleza shwaaaaaaaaa kama kakanyaga mlenda
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    utanashati/umaridadi/nadhifu haumfanyi mwanaume kuwa bora kwa mwanamke fulani,kila mwanamke ana anachotaka kutoka kwa mwanaume......maisha magumu hakuna mtu anataka mtu wa kumuongezea mzigo,we kama huna kitu tafuta tu kwanza,at least uwe na hela ya mboga,kuhusu gari zuri na hela na kumpata mwanamke yeyote unayemtaka unajidanganya......gari zuri kwanza its a relative term...wengine mark two ndo gari nzuri, na kiasi cha hela unazoziona nyingi pia zaweza kuwa senti kwa mwanamke......na wapo wanawake wameridhika na walichonacho,kidogo au kikubwa,hela haiwafanyii uamuzi wa wawe na nani na wasiwe na nani....

    money can not buy love.....mwanamke anayependa hela zako hakupendi wewe....ila wapo wanaopenda mwanaume na hela zake :juggle:
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    miss you dearest.....mwambie dogo,si kila mwanamke anaweweseka na vijisenti na vigari......sasa wenye magari na vijisenti na zaid inakuwaje?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Me too dearest....huko bize unatoka lini???
    Aisee the boy has to learn that enzi za kutetemekea gari zimepita. Siku hizi wanawake wana masenti sasa watawewesekaje na vijisenti bwana!!!
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ataelewa tu ngoja akutane na wenye masenti ndo atajua.....huku bize natoka mwezi wa tisa dearest....navyokupenda haiishi wiki lazima nije nikupe hi hapa....!!!:juggle:
     
  10. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    All said r true but i conducted a research nikagundua kwamba most of the girls nawdays r kinda greedy. Ni wachache wanaojiheshimu nakujithamini ambao hawadanganyiki na vi2 vidogovidogo but stil wapo ambao ni malimbukeni ambao wanaojali wao ni wat u got in yo pockets,u cnt argue that. Cyo wadada2,pia hata vijana wadogo ambao wanatembea na wanawake umri kama mama zao ili "walelewe". MONEY CNT BUY LOVE BUT SMTYMS IT COSTS ALOT 2GET LOVE,WATAALAM WA FINANCE 2NAITA IMPLICIT COSTS
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah....mbali kweli dearest!!!Pole lakini....hopefully hapachoshi sana huko busy!!!!Me love you too......uwe unanichungulia now and then!!!
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe una majibu yote
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kinaitwa chemistry....
    sijui nikielezaje kwa kiswahili...
    kama chemistry haipo,hata uwe na pesa na utanashati utapigwa kibuti..
    na kama chemistry ipo,ni rahisi mno.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Kawaambie hao hao wa chuoni kwako ulipo usituunganishe na sisi umesikia eehhh

    Peleka mambo ya chuo hukohuko eti hawajiheshimu na kujithamini naona uko kishule zaidi kaongee nao hukooooooooooooo
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahh pole
    umepigwa chini mara ngapi
    Mzeewalolliondo kwa kweli

    Unaweza kuwa nakila kitu
    lakini kama Una personality chachu
    Sana sana utachakachuliwa tu..

    Omba Mungu usikutane na ma golddigger
    Utajuta..na usidhani kama Una kila kitu
    Unaweza kumpata kila mtu..
    hiyo mentality mbaya sana ...

    Kwanini usimtafute kiboko mwanzako
    Ili usishushe ahadhi yako (PJ)

    I'm out...
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Jamani, the guy nids some compassion..anaongea out of desperation!
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi ujue tofauti kati ya love na sex, you can buy sex but not love
     
  18. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Jamani si wanawake wote pesa mbele, na wale wanaolelewa na wanawake je tusemeje?
     
  19. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    afrodenzy tru words spoken
     
  20. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    mentor,av u studied even a lil bit of human phsychology?
     
Loading...