Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

emrgency emergency:Tanesco tunaomba msaada Nguzo 8 zimeanguka njiani kipawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo limetokea hapa kwa wale walio karibu na tanesco
    kuna nguzo 10 zimeongezeka naona zimeangukia upande wa barabarani
    huku kipawa karibu na ile kiwanja tuliodanganywa tunatengenezewa

    kiwanja cha ndege-terminal 3..msaada unaitajika mabasi matatu yamelaliwa na nguzo za umeme
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kuna picha tunajaribu kutuma inasema invalid mwenye email aweke tumtumie awawekee
     
  3. m

    makumvi Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli kabisa, picha ni muhimu ukaiweka italeta maana zaidi
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kipawanguzo.jpg
    Kwa hisani ya IPP Media.
     
Loading...