Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Emperor Of The Sea!!

Discussion in 'Entertainment' started by Katavi, Jun 27, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huwa si mpenzi wa hizi tamthilia, lakini hii imenikamata ingawa inaonyeshwa usiku sana. Kumbe Wakorea ni wakali.....ITV siku za j5, alhamisi na ijumaa saa 5:30 usiku!
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hii tamthilia nzuri sn mkuu ht mm naikubali sn.
     
  3. m

    matshs Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tatizo linalonifanya nisiangalie hii series ni umeme!! ukitaka mkuu ufaidi jumamosi uangalie marudio yote kwa pamoja utafurahia sana !! hata zilizopita nazo zilikwua kali sana Fuatilia Jumong! hawa jamaani wakli ktk hizi soap zao!! ila zinaharibu watoto maana like my kid likes the actor Do-jin and Prnce Muhyool basi kazi ipo!! kuzuia asiangalie hizi!!
     
  4. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe tuko wengi,yaani mimi ni never miss.Tamthilia zao ni kali sana hata iliyopita si mchezo!Uzuri mwingine,unaweza kuangalia ukiwa na baba,mama,watoto,kina bibi na babu pia.Wanatunza sana maadili yao.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Jumong nayo ilikuwa kali sana.....
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yes, kwenye maadili jamaa wako makini sana, hata ukiwa na wakwe unaweza kuangalia!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Imeisha.....
     
  8. yakub

    yakub Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nouma ila ina bad end.
     
  9. G

    Gm32 Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakorea wapo vizuri sana kwenye movie, wapo kwenye uhasilia wa historia zao, nimejifunza kufanya kazi kwa bidii ili kufikia malengo uliyojiwekea. Ila
    wameniudhi, mwisho wa emperor of the sea mimi sikuupenda, for the first time nimeona movie ambayo ubaya umeshinda wema.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa nzuri lakini mwisho wake sio mzuri!
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    zote kali, but none other than JUMONG...so inspirational, educative( for those who give up easily,) and wow,i like the way they express their lov and royalty
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kachukue IRIS uone kama hutakuwa mzembe au kufukuzwa kazi. Hiyo cha mtoto mkuu!!!!!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Inapatikana wapi??
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    "The Slave Hunters" inakuja hivi karibuni baada ya Emperor of the Sea kuisha.
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yeah na mimi ni mpenzi sana wa tamthili hizi za kikorea, sijawahi kujuta kuzingalia ingawa inabidi ulale machweo. nafikiri wasaniii wetu wa bongo movie wangekuwa wajifunza kitu kwenye hizi tamthilia wangebadilika maana tumechoka na mapenzi ya kinigeria ya kopi na paste. yaani wimbo uleule tofauti midundo tu. inachosha.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu kwani imeishaje?
     
Loading...